ถึง.......เพื่อนๆกลุ่มบางแสน และเพื่อนๆเซพไทย++++++++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31591

arm7416
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เซฟอุบลฯจะเดินทางไปร่วมงานครบรอบ 4 ปี ด้วยน่ะคับ
ไปทั้งหมด 4 คัน
เริ่มออกเดินทางในบ่ายๆวันพฤหัสฯที่ 6
เส้นทาง อุบลฯ - กรุงเทพฯ
สายๆวันศุกร์ที่ 7
เส้นทาง กรุงเทพฯ - บางแสน
และวันเสาร์ที่ 8
เส้นทาง บางแสน - ร่วมงาน 4 ปี (วันอาทิตย์กลับมากินหมูยอที่อุบลฯ)

เซฟอุบลฯจะไปเยี่ยมเยือนกลุ่มเซฟบางแสนในวันศุกร์นะคับ:redface:

ถือว่าไปซักซ้อม...การร่ำสุรา...ก่อนวันงานจริง:wink: :wink:
ไม่ทราบว่าเพื่อนๆกลุ่มบางแสนว่างกันรึป่าวคับ

ผมจะประสานกับท่านใดได้บ้างคับ.....

ส่วนเพื่อนๆเซฟไทยท่านใดที่จะมาร่วมซักซ้อมกันก่อน
ก็ขอเรียนเชิญนะคับ

แล้วเจอกันคับ

ป.ล. น้าออยของอุบลฯจัด 5 - 6 ที่นั่งเด้อออ.....
เด๋วจะไปเก็บค่าน้ำมันกะน้านะ..เด๋วลืม:biggrin: :biggrin:

แบบนี้เค้าเรียกว่าเดินสายกินเหล้านี่หว่า ยังไงก็ขับรถระวังๆหน่อยนะคับ

ใจรักเจงๆ นับถือ นับถือ.....

นับถือครับ รวม ระยะทางแล้ว เกิน 1000 โลเลยนะนั่น....

โทรมาคับเด๋วออกไป จะไปนั่งกินเป็นเพื่อน เบอร์ตามลายเซนต์เลยคับ

ป.ล. น้าออยของอุบลฯจัด 5 - 6 ที่นั่งเด้อออ.....
เด๋วจะไปเก็บค่าน้ำมันกะน้านะ..เด๋วลืม:biggrin: :biggrin:
ค่าน้ำมันไม่มี มีแต่ค่าบุหรี่อ่ะ
555++

วันศุกร์มารับผมไปด้วยเด่ะ
ว่าง ๆ อ่ะ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ค่าน้ำมันไม่มี มีแต่ค่าบุหรี่อ่ะ
555++

วันศุกร์มารับผมไปด้วยเด่ะ
ว่าง ๆ อ่ะ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เอิ๊กๆๆ...เปลี่ยนโปรแกรมอ่ะ
จาไปบางแสนตั้งแต่วันพฤหัสง่ะ....
ค้างแม่ม2คืนเลย
มะได้เข้า กทม. ออกทางสระแก้ว แปดริ้วโน่นนน...
น้าก็ว่ายทวนน้ำไปรอแถวแปดริ้วดิ...:biggrin: :biggrin:

จาไปบางแสนตั้งแต่วันพฤหัสง่ะ....
มะได้เข้า กทม. ออกทางสระแก้ว แปดริ้วโน่นนน...
น้าก็ว่ายทวนน้ำไปรอแถวแปดริ้วดิ...:biggrin: :biggrin:
ให้น้าออยว่ายทวนน้ำไปเนี่ยนะ..!

..แค่โดดลงน้ำแกก็จมหายแร้วอ่ะคับ...!!! อิอิ..:smile: :biggrin:

ปล. ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะคับ..:sweet_kiss:

ทุ่มทุนสร้างสุด 55

ปล. ให้ไอออยว่ายทวนน้ำไปรอแถวแปดริ้ว เดี๋ยวมันก็โดนโลมาอิรวดี ดุนออกไปเป็นของเล่นแถวปากแม่น้ำกันพอดี

นับถือครับ รวม ระยะทางแล้ว เกิน 1000 โลเลยนะนั่น....

อุบล-กรุงเทพ 600 โลเด๊ะๆ ไปกลับก็ 1,200 น่ะคับ
ยังมะรวมเลยเถิดไปถึงบางแสน พัดยา
คร่าวๆน่าจะประมาณ 1,400-1,500 โลแหง่มๆ

โฮ่ๆๆๆ...ไม่อยากคิดถึงค่าน้ำมันเลยคับ....:cry: :cry:

โทรมาคับเด๋วออกไป จะไปนั่งกินเป็นเพื่อน เบอร์ตามลายเซนต์เลยคับ

ขอบคุณครับ...
เปลี่ยนแปลงนิดหน่อย
คงไปถึงวันพฤหัสฯ เย็นๆ...
ไม่ทราบจะสะดวกมั๊ย เพราะรุ่งขึ้นเป็นวันทำงาน
วันศุกร์ว่าจะเตลิดเปิดเปิงไปนอนที่พัดยาน่ะคับ..

เด๋วผมโทไปหาคับ....

อุบล-กรุงเทพ 600 โลเด๊ะๆ ไปกลับก็ 1,200 น่ะคับ
ยังมะรวมเลยเถิดไปถึงบางแสน พัดยา
คร่าวๆน่าจะประมาณ 1,400-1,500 โลแหง่มๆ

โฮ่ๆๆๆ...ไม่อยากคิดถึงค่าน้ำมันเลยคับ....:cry: :cry:

สุดจริงๆ ครับพี่ ใจมากๆ ถือว่าเทสรถไปด้วยในตัว (จะไปรอดมั้ยเนี่ย)

ถ้าไปบางแสน โทรเรียกพี่โอ๋ศรีราชานนท์ได้เลยครับ

ขับรถด้วยความปลอดภัยน่ะคับ:biggrin:

ขอบคุณครับ...
เปลี่ยนแปลงนิดหน่อย
คงไปถึงวันพฤหัสฯ เย็นๆ...
ไม่ทราบจะสะดวกมั๊ย เพราะรุ่งขึ้นเป็นวันทำงาน
วันศุกร์ว่าจะเตลิดเปิดเปิงไปนอนที่พัดยาน่ะคับ..

เด๋วผมโทไปหาคับ....

มาเลยคับออกทุกวันอยู่แล้ว ช่วงนี้ไม่ค่อยมีงาน

และ.ขอขอบคุณทุกๆความห่วงใยครับ..:smile: :smile:

ไม่เร็ว ไม่แฟ๊ด ไม่ฟิ๊ว ไม่จิ๊วววววๆๆ...คร๊าบ

วันเสาร์เจอกัน ทักทายกันด้วยนะครับ...:byebye:

โอ๊วววว ...

ตะลอนทัวร์...

ปล. ตอนไปงาน4ปี ผ่านบางนา ถ้าเหนผมอย่าแฟ๊ดใส่นะคับ...

กัวววว....

อืม โปรแกรมเยี่ยงนี้ ขับรถไปแจมเองดีกั่ว
จะได้เผ่นกลับได้ทัน
ไม่โดนมอมเหล้า ไปทำมิดีมิร้าย

อืม โปรแกรมเยี่ยงนี้ ขับรถไปแจมเองดีกั่ว
จะได้เผ่นกลับได้ทัน
ไม่โดนมอมเหล้า ไปทำมิดีมิร้าย

ให้มันจิงเฮ๊อะ...มา....ม๊ะ
จะมาแจมวันไหนล่ะ....พรุ่งนี้โทมาดิ

ป.ล. กรูอยากดู หัว ไหล่ ตรูด ที่บางแสนง่ะ...

ให้มันจิงเฮ๊อะ...มา....ม๊ะ
จะมาแจมวันไหนล่ะ....พรุ่งนี้โทมาดิ

ป.ล. กรูอยากดู หัว ไหล่ ตรูด ที่บางแสนง่ะ...
จะให้ผมไปเต้นให้ดูเหรองัยเจ๊ย์...

มาแอบซุ่มดู

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม