๑๑๑ นานๆ ผมจะเปิดกระทู้เป็นของตัวเองซะที รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านเข้ามาอ่านกันด้วยครับ ๑๑๑

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31212
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

การทำบุญรู้นะครับว่าตามแต่ใครจะให้แต่งวดนี้อยากบังคับจังว่า
อย่างตำขอคนละ100นะเพราะจ่ายค่าเหล้าค่าอะไรยังเยอะกว่า
กินทิ้งๆขว้างๆกันก็เยอะ แต่ให้กับเด็กที่ลำบากผมว่า100นึงเนี่ยจ่ายกันได้ แ
แต่ก็ตามใจใครจะให้เท่าไหร่ก็ได้นะ

• กระทู้ ผู้เขียน
การทำบุญรู้นะครับว่าตามแต่ใครจะให้แต่งวดนี้อยากบังคับจังว่า
อย่างตำขอคนละ100นะเพราะจ่ายค่าเหล้าค่าอะไรยังเยอะกว่า
กินทิ้งๆขว้างๆกันก็เยอะ แต่ให้กับเด็กที่ลำบากผมว่า100นึงเนี่ยจ่ายกันได้ แ
แต่ก็ตามใจใครจะให้เท่าไหร่ก็ได้นะ
ชื่อว่าทำบุญก็ทำตามศรัทธาแหละพี่กอล์ฟ จะให้น้อยให้มากหรือไม่ให้ ก็ไม่เป็นไรครับ จริงๆ นะ

อ้อ อีกอย่างผมลืมบอกไป เพื่อนผมที่เป็นลูกครูน้อย เชียระนาถ ทิมกุล ก็ขับ A31 เดิมๆ แล้วก็เป็นสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand เราด้วยเหมือนกันครับ (เห็นมันทำงานเก็บเงินซื้อเซฟมาตั้งนานแล้ว ไม่ยักรู้ว่ามันเป็นสมาชิกชมรม เวรแท้เลยผม)

รหัส A31299 เชียระนาถ ทิมกุล ชื่อเล่น หมี
ลองไปดูใน Member List ได้ครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/images/memberslist.htm

* ล่าสุดตอนนี้เจ้าตัวกำลังจะเอา A31 สุดที่รักเข้า Car for Cash ด้วย
:burn::burn::burn:

ชื่อว่าทำบุญก็ทำตามศรัทธาแหละพี่กอล์ฟ จะให้น้อยให้มากหรือไม่ให้ ก็ไม่เป็นไรครับ จริงๆ นะ

อ้อ อีกอย่างผมลืมบอกไป เพื่อนผมที่เป็นลูกครูน้อย เชียระนาถ ทิมกุล ก็ขับ A31 เดิมๆ แล้วก็เป็นสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand เราด้วยเหมือนกันครับ

รหัส A31299 เชียระนาถ ทิมกุล ชื่อเล่น หมี
ลองไปดูใน Member List ได้ครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/images/memberslist.htm

* ล่าสุดตอนนี้เจ้าตัวกำลังจะเอา A31 สุดที่รักเข้า Car for Cash ด้วย
:burn::burn::burn:

รู้ว่ะว่าตามศรัทาแต่เห้นว่าไอ้เงิน100เนี่ยสำหรับพวกเราๆมันเล้กน้อยนะ
อย่างที่บอกไปเที่ยวไปกินเหล้าละลายเงินกันยังมากกว่านี้เลย
คิดดูว่าถ้าอย่างน้อยคนละ100มากันสัก200กได้20000และ
มีประโยชน์ให้กับบ้านครูน้อยเยอะเลย จริงไหมล่ะ

รู้ว่ะว่าตามศรัทาแต่เห้นว่าไอ้เงิน100เนี่ยสำหรับพวกเราๆมันเล้กน้อยนะ
อย่างที่บอกไปเที่ยวไปกินเหล้าละลายเงินกันยังมากกว่านี้เลย
คิดดูว่าถ้าอย่างน้อยคนละ100มากันสัก200กได้20000และ
มีประโยชน์ให้กับบ้านครูน้อยเยอะเลย จริงไหมล่ะ
ขอบคุณมากคร๊าบเจ๊กอล์ฟ เดี๋ยวผมให้หอมแก้ม 2 ที :sweet_kiss:
:burn::burn::burn::burn::burn::burn:

ไฟล์แนบ

33.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 109
  • G-042 Guldo.jpg
    G-042 Guldo.jpg
    21.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 107
ขอบคุณมากคร๊าบเจ๊กอล์ฟ เดี๋ยวผมให้หอมแก้ม 2 ที :sweet_kiss:
:burn::burn::burn::burn::burn::burn:
แหมอยากจะดีใจที่คุณน้องขอบคุณแต่เห็นรูปแล้วกลายเป็นอยากตื๊บมากกว่าครับ
พี่น้องฮ่วย

ตอนนี้ที่ทำงานป๋มก็กำลังหาเงินช่วยเหลืออยู่เหมือนกัน
ในชื่อโครงการ"น้ำทิพย์ ปันน้ำใจ" บ้านใครติดเคเบิล
ก็เปิดดูได้ในช่องไทยไชโย..ไลฟ์ทีวีอ่ะคับ รวมทั้งส่งข่าว
ไปยังสื่อต่างๆให้ช่วยลงให้ด้วย.. ไงก็ช่วยๆกันนะคับ...:smile:

ไฟล์แนบ

พรุ่งนี้ผมจะนำเงินที่ได้รับบริจาคมาจากพนักงานในบริษัทแฟนผม ไปมอบให้ครูน้อยครับก่อนครับ แล้วค่อยไปงาน meeting

ดีคับร่วมด้วยช่วยกัน

เพิ่งเข้ามาอ่าน เอาด้วย ช่วยกันไป...

เงินที่พี่น้องสมาชิก Cefiro-Thailand ร่วมกันบริจาคในวันมิตติ้งครบรอบ 4 ปี ตอนนี้เงิน(ในกล่องบริจาค)อยู่ที่พี่นะครับ ก็ขอหารือสมาชิกเลยและกันว่าจะร่วมกันเดินทางไปวันไหนดีครับ หรือจะให้ตัวแทน(ผู้ใดกลุ่มใด)ไปครับ....

เงินที่พี่น้องสมาชิก Cefiro-Thailand ร่วมกันบริจาคในวันมิตติ้งครบรอบ 4 ปี ตอนนี้เงิน(ในกล่องบริจาค)อยู่ที่พี่นะครับ ก็ขอหารือสมาชิกเลยและกันว่าจะร่วมกันเดินทางไปวันไหนดีครับ หรือจะให้ตัวแทน(ผู้ใดกลุ่มใด)ไปครับ....

ก็ถ้าไปเป็นกลุ่มควรจะมีอะรติดไม้ติดมือเพิ่มไปด้วยอ่ะนะครับป่า

ก็ถ้าไปเป็นกลุ่มควรจะมีอะรติดไม้ติดมือเพิ่มไปด้วยอ่ะนะครับป่า

เช่นพวก โซดา น้ำแข็ง กลองทอม กีต้า
พวกนี้ใช่ป่ะ

เช่นพวก โซดา น้ำแข็ง กลองทอม กีต้า
พวกนี้ใช่ป่ะ

ไอ้กลองทอม กะกีต้ารืเนี่ย ฟังได้ แต่โซดาน้ำแข็งเอาไปทำหยังวะน้า

ไอ้กลองทอม กะกีต้ารืเนี่ย ฟังได้ แต่โซดาน้ำแข็งเอาไปทำหยังวะน้า

เอาไปแกงเขียวหวานหน่อไม้ ให้เด็กกินมั้ง..ถามมาได้..โว๊ว..

นี่กรูผิดเรอะเนี่ย โอ๊ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม