• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เห็นเชลล์ยกเลิก95ธรรมดาแล้ว ท่านใดลองV-POWERโซฮอลลฺ95ยังคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ KUROKAWA
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถผมเห็นเจ้าของเก่ามันเติมโซฮอล์ 95 ก็เลยเติมตามเค้า มันจะมีปัญหาอะไรมั้ยน้อ :coolly-0043::coolly-0043:

อ่านแล้วรู้สึกดีนะคับ แต่รถผมมันเป็นกล่องโมของยี่ปุ่น ท่อน้ำมันยังไม่ได้เดินใหม่ด้วย เลยไม่กล้าเติม อีกอย่างหลายสำนักในนี้เค้าไม่แนะให้เติมอะคับเลยสับสน อิอิ

ว่าแต่น้ำมันพี่ออยขายมั๊ยคับ
ผมเติมไว้เกือบ 2 ปีแล้วครับ ตอนนั้นไปถ่ายหนังมา เค๊าเติมให้ฟรีเต็มถัง
ป่านนี้เป็นงัยบ้างแล้วก้อไม่รู้

ผมเติมไว้เกือบ 2 ปีแล้วครับ ตอนนั้นไปถ่ายหนังมา เค๊าเติมให้ฟรีเต็มถัง
ป่านนี้เป็นงัยบ้างแล้วก้อไม่รู้
ไม่ใช้ก็เอามาแบ่งน้องนุ่งบ้าง....ไม่ได้สัมผัสมานานแล้ว 95 เพียวริคุ :coolly-0009:

โอ้โหพี่ออย 2 ปี ป่านนี้บูดหนอนขึ้นแล้วครับ 55555555

โอ้โหพี่ออย 2 ปี ป่านนี้บูดหนอนขึ้นแล้วครับ 55555555
บูดป่าวไม่รู้คั๊บ เพราะไม่เจอหน้ากันอีกเลยหลังจากเติมที่ ESSO เมื่อ 2 ปีก่อน
จุดประสงค์แค่หล่อปั๊มติ๊กกะถังไม่ให้มันเป็นหนิมน่ะ
555++

เดี๋ยวนี้น้ำมันเริ่มเพี้ยนมากๆๆๆๆๆไม่กล้าใช้แล้ว จะเปลี่ยนไปกินแก๊ส

แย่แล้ว ...

ละรถนู๋จะเติมอะไร ไม่มีเบนซินให้ใช้ ..

91 ไง เติมเลี้ยงถังใว้ แล้วก็ แดกแก๊วเหมือนเดิม จะเดือดร้อนไรวะ
รถเมิงใช้แก๊วไม่ใช่เหรอ

ผมดิ ใช้แต่โซฮอล95 ปรับจุนนิดหน่อย วิ่งได้ เครื่องติด พอจบ
เดี๋ยวนี้น้ำมันเริ่มเพี้ยนมากๆๆๆๆๆไม่กล้าใช้แล้ว จะเปลี่ยนไปกินแก๊ส

ผมได้ยินมาว่า พี่ไม่มีปัญญาเติมน้ำมันแล้วมะใช่หรอ น้ำมันไม่ได้เพี้ยนหรอก
แต่ตังในกระเป๋ามัน เพี้ยนๆ มากกว่ามั้ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม