• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เครื่อง20โบเดิมๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Wee3120
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Wee3120

แนวร่วม a31 สุพรรณบุ่รี
Register
เข้าร่วม
12 ม.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
เอาอินเตอร์ของ rb26 ใน r32 33 34 มาใสได้มั้ยครับกับเทอร์โบเดิมโรงงานของเครื่อง20 โบ คืออยากสวยโหดมาก่อน รอรอบแรงไม่แรงใว้ทีหลัง ใส่ได้มั้ยครับ ได้จะได้ดำเนินการมีอินเตอร์ไว้โชว์บ้าง:coolly-0026:รบกวนด้วยครับ

ใส่ได้เลยครับเรื่องรอรอบผมว่าไม่รู้สึกครับ
จะดีขึ้นกว่าเดิมด้วยครับเดินท่ออินเตอร์ใหม่
อาจจะต้องผ่ากันชนและโครงเหล็กกันชนหน้านิดหน่อยครับ

ใส่ได้เลยครับเรื่องรอรอบผมว่าไม่รู้สึกครับ
จะดีขึ้นกว่าเดิมด้วยครับเดินท่ออินเตอร์ใหม่
อาจจะต้องผ่ากันชนและโครงเหล็กกันชนหน้านิดหน่อยครับ
ขอบคุณครับ ถ้ามีอินเตอร์แล้ว งบประมาณในการทำเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ ถ้ามีอินเตอร์แล้ว งบประมาณในการทำเท่าไรครับ
ค่าเดินท่ออินเตอร์อลูมิเนียมดัดทราย
ขนาด 2.5 นิ้ว เข็มขัดรัดท่อมีทั้งแบบธรรมดา
กับแบบที่เป็นน็อตเบอร์ 10 ขัน อยู่ที่คุณเลือกใช้
ท่อยางซิลิโคน ถ้าใช้อินเตอร์ 26 ปากทางเข้า
จะมีขนาดประมาณ 3 นิ้ว นิดๆ ครับ
ต้องซื้อท่อลดจาก 3 นิ้ว เป็น 2.5 นิ้ว 2 อัน
ท่อยางแบบนี้จะแพงกว่าท่อยางธรรมดา
งบประมาณทั้งหมดต้องมี 8000-10000 บาทขึ้นไปครับ

ค่าเดินท่ออินเตอร์อลูมิเนียมดัดทราย
ขนาด 2.5 นิ้ว เข็มขัดรัดท่อมีทั้งแบบธรรมดา
กับแบบที่เป็นน็อตเบอร์ 10 ขัน อยู่ที่คุณเลือกใช้
ท่อยางซิลิโคน ถ้าใช้อินเตอร์ 26 ปากทางเข้า
จะมีขนาดประมาณ 3 นิ้ว นิดๆ ครับ
ต้องซื้อท่อลดจาก 3 นิ้ว เป็น 2.5 นิ้ว 2 อัน
ท่อยางแบบนี้จะแพงกว่าท่อยางธรรมดา
งบประมาณทั้งหมดต้องมี 8000-10000 บาทขึ้นไปครับ
ขอบคุณครับ ถ้าใส่โบ25 ใบดำท่อต้อง 2.5 เหมือนกันป่าวครับ

ใส่ได้ครับ รอรอบนิดเดียวแทปไม่ค่อยเห็นผล แต่การระบายความร้อนของอากาศดีกว่าเดินเยอะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม