• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามความกว้างแม็กใส่ cef หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311049
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311049

Aod_Petch
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามผู้รู้หน่อยครับความกว้างแม็ก หน้า - หลัง กว้างสูงสุดเท่าไหร่ครับพอใส่แล้วไม่ล้นออกนอกตัวรถครับ ถึง 10 นิ้วไหมครับ

10 นิ้วก็ใส่ได้ครับ แต่ก็ต้องดุ Off ล้อประกอบด้วยนะครับ
แต่โดยปกติจะใส่ หน้า 9 หลัง 10 ครับ
หน้า 8 หลัง 9
หน้า 8.5 หลัง 9.5

ขอบคุณครับป๋า แล้วขนาด off ต้องเท่าไหร่ครับตอนนี้มีหน้า 8 หลัง 10 ครับแล้วยางต้องใส่ขนาดเท่าไหร่ครับป๋า

แม็กซ์ยังมาไม่ถึงมือครับป๋า แต่จะหาข้อมูลก่อนครับ ขอบคุณครับป๋า

10 นิ้ว ถ้าออฟ +40 กว่า อาจจะหุบหรือพอดีได้เหมือนกันนะครับ

ขอบคุณครับน้าออย

หลัง10 ออฟ+22
ล้นมานิดนึงกำลังงาม ไม่ล้นเวอร์
ดูที่รถ a31545 เสื่อมz1 ล้อออฟลงตัวมากคับ

ลือบอกว่าหน้า9 ออฟ+22 เช่นเดียวกัน

อีกนิดหนึ่งครับขนาดยางควรจะใส่เท่าไหร่ดีครับ แม็ก 18 " หน้า 8 หลัง 10 เอาแบบพอดีๆ ครับ

อีกนิดหนึ่งครับขนาดยางควรจะใส่เท่าไหร่ดีครับ แม็ก 18 " หน้า 8 หลัง 10 เอาแบบพอดีๆ ครับ

แล้วแม็ก หน้า 8 หลัง 10 ที่ว่านี้ ออฟมันเท่าไร่ล่ะครับ จะได้เนะนำกันถูก:coolly-0003:

คือแม็กเพื่อนจะเอามาให้ใส่ครับต้องรอเช็คออฟเซ็ทครับ ระหว่างรอแม็กก็เลยถามข้อมูล
ก่อนเพราะส่วนใหญ่เห็นเขาใส่ หน้า 8 หลัง 9 กัน นี่มัน 10 กลัวล้นตัวถังครับ

คือแม็กเพื่อนจะเอามาให้ใส่ครับต้องรอเช็คออฟเซ็ทครับ ระหว่างรอแม็กก็เลยถามข้อมูล
ก่อนเพราะส่วนใหญ่เห็นเขาใส่ หน้า 8 หลัง 9 กัน นี่มัน 10 กลัวล้นตัวถังครับ
ผมใส่อยู่ หน้า 9 ยางก็ 235/45
ส่วน หลัง 10 ยางก็ 265/35

ใจ ชอบใส่แบบ ดึงๆๆ อยากโชว์ ขอบ แต่ล้อมันขอบม้วน ครับ เลยต้อง ป้องกันหน้าแม๊ก หน่อย อีกอย่างหนึ่ง พี่ 591 เค้าใจดี จัดมาให้เลยต้องถนอมของคับ อิอิ

แน่นำ ว่า ควรจะเล่นยางใหม่น่ะครับ
เพราะผมมีประสบการณ์ ก่ะ ยางมือสอง สาม สี่ ห้า มาแล้ว อิอิ
เบิกใหม่ไปเลย ครับ

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

10 นิ้ว ถ้าออฟ +40 กว่า อาจจะหุบหรือพอดีได้เหมือนกันนะครับ

พี่ครับ ของผม หลังกว้าง10 ออฟ38 ด้านหลังยังต้องรอง เปเซอร์1นิ้วเลย

พี่ครับ ของผม หลังกว้าง10 ออฟ38 ด้านหลังยังต้องรอง เปเซอร์1นิ้วเลย
มันแล้วแต่ลายมั๊ง ก้อ R32GTS +40 มันยังใส่ได้เลยนี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม