เศร้าครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31640
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมื่อวานไปอู่พี่ต้นมารถพี่อาการดีขึ้นแล้วนี้

• กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อวานไปอู่พี่ต้นมารถพี่อาการดีขึ้นแล้วนี้

มันทำไรรถผมเหรอครับ อาการดีขึ้น :cold: น่าจะจอดเป็นเศษอยู่ที่เดิมนะ คาดว่า

เห็นถอดฝา ทำสีข้างประมาณนั้น

ของข้าน้อย เป็นงั้ยมั่งอ่ะ

ปรึกษา ไอ้แชมป์ด่วน ชนหนักขนาดนี้ บักแชมป์มีวิธี ให้คุณเสียตังได้น้อยที่สุดเท่าที่จะทำได้
เสียใจด้วยครับ

หนักเอาการนะเนี่ย...แต่โชคดีแล้วครับที่ไม่ป็นรัย......
ขอให้หายไวๆทั้งรถและคน นะครับ.......

โห อาการหนักเอาเรื่องเลยนะครับเนี่ย จะถึงขั้นได้เป็นลูกครึ่งแบบผมมั้ยเนี่ย จากที่ไอ้เมย์บอก ท่าทางจะไม่มีประกัน แย่เลยนะเนี่ย งานนี้ถ้าจะให้กลับมาเท่าเดิม มีเหยียบแสนกว่าๆ ครับ เคสคล้ายผมเลย

เสาตอม่อ วิ่งตัดหน้าใช่ปะ แชมป์ :augenrollen:

บอลไม่เป็นไรมาก ก็ดีแล้วครับ

ดีที่ไม่เป็นมากกว่านี้

สภาพนี้ ไว้ใจช่างนิวัฒน์ได้เลย ทำออกมาเนียนมาก

แล้วต่อจากนี้จะได้ เฮง ๆ

ออกมารอบนี้ดูฤกษ์ก็ดีนะคั๊บ

ของผมไปทำรอบแรก เอารถออก ไม่ตรงฤกษ์

ได้เรื่องเลย แค่สองวันเอง :cry:

พอเอาไปทำใหม่ เอารถออก ตรงฤกษ์เป๊ะ

เดือนนึงผ่านมา ดีขึ้น ทุก ๆ ด้านเลย ทั้งรถ ทั้งคน

เสียใจด้วยนะครับ :cry:

ขอให้กลับมาหล่อเหมือนเดิมล่ะกันนะครับ

หายไวไวนะครับผม

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกคนมั่ก ๆ ครับ จากใจ ๆ ๆ

หาย ไวไว ครับ................

เห็นว่าบ้านอยุ่แถวฝั่งธนฯ ติดตามข่าวแล้วเดี๊ยวใกล้ๆวันมิตติ้ง ไปด้วยกันก็ได้ครับ

เสียใจด้วยครัยเรื่องรถ งานนี้คงยาว :sweat:

A31384 ครับ อยู่ลพบุรี ปีนี้ต้องไปแน่ ๆ ครั้งแรกซะด้วยเขินจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม