เศร้าครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31640
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31640

บอลคุงครับพี่น้อง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:cry: ท่าทางจะไม่ทันงาน 4 ปี cefiro-thailand แน่ ๆ :cry:

ไฟล์แนบ

34.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 189
    36.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 190
    41.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 183
    30.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 192
    31.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 187

อูยยยยยยยยย

เสียใจด้วยนะ ซ่อมเสร็จไวไวนะคับ ไม่มีรถก็มาด้วยกันได้นี่

โหยยยย เพิ่งคุยกันเรื่องทำประกัน มิดซะแล้ว...

หายไวๆเน้อ พี่เน้อ...

ปล. ไปกะเมไม๊ มาดักโบกซิ เดี๋ยวแวะรับ...

เสียใจด้วยนะคัฟ...เคยพังแบบนี้เหมือนกัน
เข้าใจความรู้สึกคัฟ:sure:

เสียใจด้วยนะ ซ่อมเสร็จไวไวนะคับ ไม่มีรถก็มาด้วยกันได้นี่

เสียใจด้วยนะครับ ขอให้ซ่อมเสร็จเร็วๆนะครับ
ป้าจูซเค้าพูดถูกแล้วครับ เดี๋ยวป้าจูซเค้าไปรับครับ

:eeek: โอ๊วววซซ์...แม่เจ้า ซ่อมเป็นเดือนเลยเที่ยวนี้
คนรอดก็ดีแล้ว ประกันทำรึยังวะเนี่ย :confused:
เฮ้อ...ซ่อมเสร็จไวไว แล้วกันครับ ขาดเหลือสิ่งใด ก็โพสบอกๆ กันมาแล้วกัน พี่-น้อง ไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว :smile:

น่ากลัวจัง คนไม่เปงไรดีล่ะคับ ว่าแต่ทำอีท่าไหนอ่ะ ถึงได้โดนมาขนาดนี้อ่ะ

อ้าว...น้องบอล
โลมาคันนี้ออกจากอู่น้องต้นไม่นานนี่หน่าไหงเป็นเงี้ย... แล้วที่สำคัญตัวเป็นไรหนักบ้างหรือป่ะครับ....
ส่วนการมามิตติ้งไม่มีรถก็มาได้ครับ หรืออาศัยสมาชิกคนไหนที่อยู่ใกล้เคียงมาก็ได้ครับ
แหม.ยังไม่ได้เปิดตัวอย่างเป็นทางการสำหรับน้องใหม่เลยน่ะ

ไปทำอีท่าใหนเข้าครับน่ะไม่ใช่น้อยเลยนะครับ เป็นไรมากป่าวครับ:redface: :redface:

จากการให้การของผู้เสียหายบอกว่า...

คู่กรณีเป็นสุนัขกับต้นไม้คับ...

เหตุการณ์เกิดขึ้นเมื่อไหร่ไม่รู้.. หันหลบสุนัขแล้วทางมันเปนเนิน ล้อหลังเลยลอย เสียหลัก ซัดเข้ากะ ต้นไม้คับ...

จบการรายงาน...

บอกแร้วให้รีบซื้อรีโมท
อิอิ
เสียใจด้วยนะคั๊บ
:burn: :burn: :burn:

เกี่ยวเหี้ยไรรีโมทมึงมีระบบ ควบคุมการทรงตัวเรอะ
เยอะนะเนี่ยครับแต่ก็นะซ่อมเสร้จเร็วๆถ้าทันครบ4ปีนี่
ต้องอุ่ระดับเทพแล้วทำคันเดียวไม่หยุดทั้งอาทิตยือาจจะทันนะ

เกี่ยวเหี้ยไรรีโมทมึงมีระบบ ควบคุมการทรงตัวเรอะ
เยอะนะเนี่ยครับแต่ก็นะซ่อมเสร้จเร็วๆถ้าทันครบ4ปีนี่
ต้องอุ่ระดับเทพแล้วทำคันเดียวไม่หยุดทั้งอาทิตยือาจจะทันนะ
มันเป็นมุก ไอฝลัดดด...

ซ่อมเสร็จไวๆแล้วกันนะครับ น่ากลัววะ ฮือ..............

:eeek: โอ๊วววซซ์...แม่เจ้า ซ่อมเป็นเดือนเลยเที่ยวนี้
คนรอดก็ดีแล้ว ประกันทำรึยังวะเนี่ย :confused:
เฮ้อ...ซ่อมเสร็จไวไว แล้วกันครับ ขาดเหลือสิ่งใด ก็โพสบอกๆ กันมาแล้วกัน พี่-น้อง ไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว :smile:

ขาดตังค์ครับป๋า :biggrin: ว่างวดนี้ท่าทางจะยาว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

อ้าว...น้องบอล
โลมาคันนี้ออกจากอู่น้องต้นไม่นานนี่หน่าไหงเป็นเงี้ย... แล้วที่สำคัญตัวเป็นไรหนักบ้างหรือป่ะครับ....
ส่วนการมามิตติ้งไม่มีรถก็มาได้ครับ หรืออาศัยสมาชิกคนไหนที่อยู่ใกล้เคียงมาก็ได้ครับ
แหม.ยังไม่ได้เปิดตัวอย่างเป็นทางการสำหรับน้องใหม่เลยน่ะ

นั่นน่ะซิครับ เซ็งเป็ดครับ อ่อ แล้วก็ถามเหมือนกันเกือบทุกกระทู้ ผมไม่เป็นไรเลยครับ หัวโน คอเคล็ด ปวดหลัง

อ่อ ผมไม่ได้ห้อยจตุคามหรือไรนะครับ บอกไว้ก่อน อิอิ พอดีติดติ๊กเก้อ cefito-thailand เลยรอดมาได้ ถ้าได้รีโมทน้าออยมาอีกตัวคงไม่หนักขนาดนี้หรอกครับ :brick:

โห อาการหนักเอาเรื่องเลยนะครับเนี่ย จะถึงขั้นได้เป็นลูกครึ่งแบบผมมั้ยเนี่ย จากที่ไอ้เมย์บอก ท่าทางจะไม่มีประกัน แย่เลยนะเนี่ย งานนี้ถ้าจะให้กลับมาเท่าเดิม มีเหยียบแสนกว่าๆ ครับ เคสคล้ายผมเลย

เสียใจด้วยครับ ซ่อมเสร็จไวๆละกันครับ หักหลบน้องหมา แต่ต้นไม้มันดันไม่หลบให้

อีกนิดเดียวเข้าเต็มประตูแล้ว โชคดีจริงๆครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม