• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

สอบถามเรื่องราคา cefiro a31

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ rampace1307
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถสามหนึ่งอายุเยอะแล้วครับ ดาวน้อยๆหายากครับ
อีกอย่างหนึ่งคุณคิดว่าออกมาขับโก้ๆแต่งนิดหน่อย อย่างเดียวไม่ได้ครับ คุณต้องรักมันจริงๆนะคุณถึงจะอยู่กะมันได้ เพราะมันมีอะไรหลายๆอย่างที่ทำให้คุณหมดตูดได้ นี่แหละเสน่ห์ของสามหนึ่ง :coolly-0033:

เป็นผมจะเก็บซักแสนห้า แล้วซื้อสดเลยครับ
ผมเพิ่ง 17 ไม่นานนี้เอง ... อีก 300 กว่าวัน ผมก็มีใบขับขี่แล้ว
ตอนนั้นคงซื้อสดก่อนแหละครับ

เก็บเงินทุกบาททุกสตางค์เอง
และตั้งใจไว้ว่า จะต้องหารถเองให้ได้ ไม่เดินเข้าเต้นท์เด็ดขาด

ต้องมีเพื่อนซักคน ที่ที่บ้านเขามีอยู่ ... จะหารถใช้มือเดียวให้ได้ครับ
สภาพเป็นยังไงไม่สน .. ขอให้รถมันไม่ช้ำมามาก
และที่สำคัญที่สุด ไม่มีผี ในรถ .. หุหุ กลัวแค่นี้ครับ

ตอนนี้ก็มาศึกษาข้อมูลจากที่นี่แหละครับ
ปีหน้าคงได้จับเองซักที.. และก็เป็นของราคาสูงที่สุดชิ้นแรก ที่ผมซื้อด้วยเงินตัวเองทุกบาททุกสตางค์

ผมก็ทำงาน Part time นู่นบ้างนี่บ้าง ไปเรื่อยๆ .. ซักวันคงได้แหละครับ
เราจะไม่แบมือขอเงิน

:coolly-0010:เปนความเกรียนที่น่าภาคภูมิใจมากครับ ขอเอาใจช่วยนะน้อง..สู้ๆ อีกเกือบปีคงเก็บตังได้อีกเยอะ ยังไงหาให้ได้ซัก 2 แสนต้น รับรองได้แบบหล่อๆแน่ หรือจะเอารถเดิมมาแต่งเองเงินที่มีคงพอแล้วล่ะ แต่คงต้องหาเงินแต่งอีกเยอะ

ส่วนเจ้าของกระทู้ผมว่าหาดาวน์ซัก 7 หมื่น ไว้ซ่อมอีก 3 หมื่น น่าจะเหมาะครับ เอาใจช่วยนะ

ใช่ครับต้องดาวน์เยอะกว่านั้นแน่นอน ต้องคิดหน้าคิดหลังด้วยว่าซื้อมาแล้วต้องซ่อมอะไรอีก ตัวอย่างของผมนะครับได้รถบอดี้สวยเครื่องดีมากแล้วยังมีจุกจิกๆที่ต้องทำอีกเป็นหมื่นเลยครับ มันไม่แน่นอนว่าต้องซ่อมไปอีกกี่หมื่นนะครับ
หรือโชคดีอาจไม่ต้องซ่อมไปอีกเป็นปีๆก็ได้ครับ มันดูยากน่ะครับ ต้องรักจริงด้วยครับเพราะรถอายุ 20ปียังไงก็ต้องมีอะไรพังบ้างตามกาลเวลา
:coolly-0015:

ต้องใจรักจริงๆครับ A31 เนี่ย
ของผมก็พลีชีพไปแล้วคันนึง
ตอนนี้ก็มองคันใหม่อยู่ เน้นเดิมๆ บางๆ
บอดี้สวย ภายในเรียบร้อยพอแล้วครับ

:coolly-0010:เปนความเกรียนที่น่าภาคภูมิใจมากครับ
ผมรู้สึกไม่ค่อยชอบคำนี้เลยนะครับ เหมือนจะชื่นชมน้องเค๊า แต่คำว่า " เกรียน " นี่มันขัดแย้งและตรงข้ามมากเลยอ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม