Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เค้าไปอยู่กันใน FB หมดแระ

แหมแล้วคนที่เขาไม่ได้เล่นFBแต่อยากเข้ากลุ่ม ก้อไม่รู้เรื่องกันพอดีอ่ะดิ๊ :coolly-0019:

แหมแล้วคนที่เขาไม่ได้เล่นFBแต่อยากเข้ากลุ่ม ก้อไม่รู้เรื่องกันพอดีอ่ะดิ๊ :coolly-0019:

สำหรับผู้ที่อยากเข้ากลุ่ม รบกวนขอที่อยู่ FB หรือ E-MAIL นะครับ
เดี๋ยวทางพี่ๆ เขาจะจัดการ แอดเข้าไปใน FB ให้ครับ
ไปคุยกันใน FB ดีกว่าครับ และไม่อยากให้เปลืองพื้นที่ cef-thai น่ะครับ

ในนี้ไว้คุยกันในเรื่องที่เป็นประโยชน์-มีสาระกัน-แจ้งกิจกรรมกันดีกว่าเนาะๆๆ

ใน FB ขอบอกว่า ครึกครื้น และ หื่นกาม กันทู๊กกก วันเรยยยอ่ะ 555+++

แหนะ เอานิสัยตัวเองมาพูด ออกสื่อ อีก แหนะๆๆๆ น้ากิม

ใน FB ขอบอกว่า ครึกครื้น และ หื่นกาม กันทู๊กกก วันเรยยยอ่ะ 555+++

ต้องบอกว่าโดยเฉพาะพี่โต๊ส819ช่ายป่ะคร้า..........แอ๊ หรือพี่โต๊ส69
กร๊ากกกกกกกกกกกกกก:coolly-0028:

แหนะ เอานิสัยตัวเองมาพูด ออกสื่อ อีก แหนะๆๆๆ น้ากิม

เมี๊ยวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ต้องบอกว่าโดยเฉพาะพี่โต๊ส819ช่ายป่ะคร้า..........แอ๊ หรือพี่โต๊ส69
กร๊ากกกกกกกกกกกกกก:coolly-0028:

ตัวพ่อ เรยยยยล่ะครับส้ม 55555

มาเผาตัวเองกันทำมายในนี้ คนอื่นรู้หมด ไป FB ดีกว่ามั้ง

เพิ่มช่องทางรวมกลุ่มอีกทางนะครับ

พิมพ์ชื่อ Cef@BB เข้าไปในช่อง Search ของ facebook แล้วก็กดขอเข้าร่วมกลุ่มด้วย

เด๋วเจ้าหน้าที่จะจัดท่านไปอยู่ที่สุคติเอง 555 แล้วคุณจะรู้ว่า CefBB บ้ากามแค่ไหน!!!

พี่น้อง Cef@BB มีใครเตะตะกร้อ หรือตีเทนนิส ป่าวครับ
ถ้า่ท่านใดสนใจ หลัง ห้าโมงครึ่ง วันจันทร์-ศุกร์ และ เสาร์-อาทิตย์ แล้วแต่สะดวก
สนามใน ม.มหิดล นะครับ โทรหาผมได้ หรือโทรนัดล่่วงหน้า เพราะอาจจะไปเมา
เป็นบางวัน

สองคนนี้ ไม่อยากเป็นข่าวกันนะ แต่คุยกันออกสื่อ... แปลก

เรื่องของครอบครัว ไอ้เมือก อย่ามายุ่ง เอิ๊กกก

แอบมาเยี่ยมเยียน ใครงานจะเข้าหรอ? เผื่อใครจาให้เข้างาน:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม