Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร)

อยากไปอยู่ครับถ้าไม่ติดธุระอะไรไม่พลาด

Re: Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร)

เรื่อง เที่ยวระยอง 2 เมษายน ตามไปดูรูปสถานที่ได้ที่นี่ครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/48876

......

ขาวเซฟBB ใครจะไปงานมอเตอร์โชว์บ้าง

ขาวเซฟBB ใครจะไปงานมอเตอร์โชว์บ้าง

ส้มไปค่ะแต่ไม่ได้เอารถไปนะรถยังหลับอยุเรยอ่าาาาา ไม่รุว่าจะตื่นเมื่อไหร่ใครให้ส้มเกาะล้อไปหน่อยจิ:coolly-0033:

ส้มไปค่ะแต่ไม่ได้เอารถไปนะรถยังหลับอยุเรยอ่าาาาา ไม่รุว่าจะตื่นเมื่อไหร่ใครให้ส้มเกาะล้อไปหน่อยจิ:coolly-0033:

พี่ยังไม่รุว่างจะไปหรือเปล่า

ภาพบรรยากาศร้าน THE NILE ครับ
สมาชิก พี่ๆน้องๆ ท่านไหนสนใจจะมาร่วมมิตติ้ง
กระผมขอเชิญเลยนะครับ ร้านสวย บรรยากาศดีมาก
สถานที่จอดรถ และ ห้องคาราโอเกะ จองไว้เรียบร้อยแล้ว
แล้วพบกันครับ 3 เมษายน 54 4โมงเย็นเป็นต้นไป

ไฟล์แนบ

43.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
    39.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
    43.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    37.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    35.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    33.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
    37.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    35.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

เหล่าโลมากลุ่ม cef@bb ทั้งหลายโปรดทราบ!!!!!
ผมขอแจ้งสถานที่จัดมิตติ้งวันที่3นี้นะครับ
เป็นร้าน THE NILE อยู่ถนนเส้นตัดใหม่สาย4นะครับ
ร้านใหญ่โต กว้างขวาง มีดนตรีสด ห้องคาราโอเกะ ผับ-บาร์
ที่จอดรถสะดวกสบายกว้างขวาง (เด๋วจะล็อคให้จอดหน้าร้านเลยครับ)
สอบถามเส้นทางติดต่อได้ที่
089-8806770 กิม , 089-0652040 น้าต๋อย , 084-1476111 ขวัญข้าว
แล้วพบกันนะครับทุกๆท่าน 4 โมงเย็นเป้นต้นไป

ดูบรรยากาศ และ แผนที่ร้านตามลิงค์นี้คับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/354&page=155

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

ผมว่ากระทู้นี้ไปรวมกะ BB เลยดีม่ะ เหมือนพื้นที่ทับซ้อนกันอ่ะ จะได้ไม่ต้องคุยกัน 2 กระทู้ด้วย

ชมรม Cefiro-Thailand ขอเชิญสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไปร่วมงาน Bangkok International Motor Show 2011 @ เมืองทองธานี ในวันศุกร์ที่ 1 เมษายน 2554 เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป ถึงเย็นย่ำกันเลยทีเดียว

สถานที่ปีนี้มีการปรับเปลี่ยนให้เหมาะสมขึ้น รองรับเพื่อนสมาชิกได้มากขึ้น โดยได้ย้ายจากด้านหน้าชาเลนเจอร์ ฮอลล์ มาเป็น ลานจอดรถชั้น 2 อาคารใหม่ชาเลนเจอร์ ด้านติดทางด่วน

โดยจุดนัดพบก็เป็นบริเวณสระน้ำที่นัดเจอกันทุกๆปี เวลา 11.00 น. เพื่อเคลื่อนขบวนเข้าบริเวณลานจอดพร้อมกันในเวลา 12.00 น. หรือใครมาไม่ทันภายในเวลา ให้นำรถขึ้นไปจอดที่กำหนดได้เลยครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

ชมรม Cefiro-Thailand ขอเชิญสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไปร่วมงาน Bangkok International Motor Show 2011 @ เมืองทองธานี ในวันศุกร์ที่ 1 เมษายน 2554 เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป ถึงเย็นย่ำกันเลยทีเดียว

สถานที่ปีนี้มีการปรับเปลี่ยนให้เหมาะสมขึ้น รองรับเพื่อนสมาชิกได้มากขึ้น โดยได้ย้ายจากด้านหน้าชาเลนเจอร์ ฮอลล์ มาเป็น ลานจอดรถชั้น 2 อาคารใหม่ชาเลนเจอร์ ด้านติดทางด่วน

โดยจุดนัดพบก็เป็นบริเวณสระน้ำที่นัดเจอกันทุกๆปี เวลา 11.00 น. เพื่อเคลื่อนขบวนเข้าบริเวณลานจอดพร้อมกันในเวลา 12.00 น. หรือใครมาไม่ทันภายในเวลา ให้นำรถขึ้นไปจอดที่กำหนดได้เลยครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

<!-- / message --><!-- sig --]

ในกลุ่มมีบางส่วนไปร่วมงานด้วยแน่นอนคับ

ผมว่ากระทู้นี้ไปรวมกะ BB เลยดีม่ะ เหมือนพื้นที่ทับซ้อนกันอ่ะ จะได้ไม่ต้องคุยกัน 2 กระทู้ด้วย

ผมเห็นด้วยกับคุณออยครับ

เมื่อวานแวะไป ซอย 120 มาด้วย เห็นรถขาวๆจอดคุมผ้าอยู่ ^^

เมื่อวานแวะไป ซอย 120 มาด้วย เห็นรถขาวๆจอดคุมผ้าอยู่ ^^

แล้วทำไมไมุ่ทุบ........แอ๊555

ไปบ้าน ไทด์ มาเหรอคับน้อง?

แล้วทำไมไมุ่ทุบ........แอ๊555

อุ่ย!!! จะโหดไปไหนเนี่ย!! 555+++

CefBB มิตติ้งวันที่ 3 เมษายนนี้ ตั้งแต่ 16.00 เป็นต้นไป ที่ร้าน The niles คับ

อุ่ย!!! จะโหดไปไหนเนี่ย!! 555+++

กะแล้ว 555+
ไปบ้าน ไทด์ มาเหรอคับน้อง?
ใช่ครับ พี่ส่งแกที่บ้าน ^^ :coolly-0009::coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม