Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

:coolly-0030: 608 รายงานตัวครับ สบายดีครับตอนนี้ไปกระทุ่มแบนเกือบทุกวันเลย ท่านอื่นล่ะเป็นไงบ้าง

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

ซำบายดีค่ะ...................ร้านเปิดแล้วใช่มั๊ยค่าาาาา

พิกัดอยู่ตรงไหนนะพี่..........ลืมไปแย้วววววววววว5555
:coolly-0044:

ร้านยังเปิดไม่ได้ครับ ตอนนี้มีแต่เสา อีกนานเลยครับ อยู่หน้าวัดท่าไม้ครับ เอ่อ อยู่ม.พุทธชาด รู้จัก ปัทมา มั้ยครับ คือเค้าเป็นน้องที่ทำงานเก่าน่ะ

คนไหนเอ่ย..........อยู่ซอยไหนอะค่ะ....

ถ้ารุ่นๆเดียวกันน่าจะรู้จัก

เด๋วกำลังจะย้ายไปอยู่ สาย4 ตัดใหม่แล้วจ้าาา

น่าจะรุ่นๆเดียวกันนะ เดี๋ยวหาข้อมูลก่อนว่า ซ.ไหน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,347
Re: Cef@Nakhonpathom

มาแระ...
ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง เป็นนักฟุตบอล....
เลี้ยงลูกกกกกก....:coolly-0034::coolly-0030::coolly-0030:

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

ดีดี คร้า...

งานมิตติ้งฝั่งธน มีใครไปบ้างคะ....

สวัสดีครับจากศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย
เนื่องด้วยพี่น้องเราหลายท่านมีความคิดที่แตกต่างและแบ่งอ่างกันไปหลายหม้อ แล้ว
ยังมีสมาชิกอีกหลายท่านไม่ได้เข้ารวมในหม้อสุกี้อันเพราะเขินอาย กลัวกระบองสู้เพื่อนไม่ได้

จึงจัดมิตติ้งขึ้นเพื่อเพิ่มความสมานฉันท์ เป็นการพบปะ พูดคุยกันตามภาษาดอกไม้
ตามแบบฉบับสาวกโลกที่3 เพื่อความปรองดองแห่งพ้องเพื่อน

วันเสาร์ที่5 มิถุนายน นี้ เรียนเชิญพี่น้องเหล่าพ้องเพื่อน
เข้าสู่พิธีการมิตติ้งนะครับ
ณ ร้าน เกาะเสม็ด หลังห้างบิ๊กซีราษบูรณะ
เดินทางไม่ยากถ้าไม่ได้เดินเท้ามา
ที่จอดรถกว้างขวาง จะเล่นบอลโกหฯุ หรือ ตี่จับก็ยังไหว
เวลาเริ่มตั้งแต่4โมงเย็น เป็นต้นไปนะครับ

ใครไปไม่ถูก โทรถามอัปดุลย์ครับ หรือรอ แผนที่ครับ ถ้าว่างจะทำให้

ขอจบการแถลงของศูนย์ศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย

หรือคุณจะเสี่ย

ด้านหน้าทางเข้า
attachment.php

ป้ายร้าน ไม่ต้งไปไกลถึงต่างจังหวัด เรายกมาไว้ที่ฝั่งธนแล้ว

ส่วนกระชับพื้นที่

ส่วนขยาย

ลานสามัคคีชุมนุน

สวัสดีครับจากศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย
เนื่องด้วยพี่น้องเราหลายท่านมีความคิดที่แตกต่างและแบ่งอ่างกันไปหลายหม้อ แล้ว
ยังมีสมาชิกอีกหลายท่านไม่ได้เข้ารวมในหม้อสุกี้อันเพราะเขินอาย กลัวกระบองสู้เพื่อนไม่ได้

จึงจัดมิตติ้งขึ้นเพื่อเพิ่มความสมานฉันท์ เป็นการพบปะ พูดคุยกันตามภาษาดอกไม้
ตามแบบฉบับสาวกโลกที่3 เพื่อความปรองดองแห่งพ้องเพื่อน

วันเสาร์ที่5 มิถุนายน นี้ เรียนเชิญพี่น้องเหล่าพ้องเพื่อน
เข้าสู่พิธีการมิตติ้งนะครับ
ณ ร้าน เกาะเสม็ด หลังห้างบิ๊กซีราษบูรณะ
เดินทางไม่ยากถ้าไม่ได้เดินเท้ามา
ที่จอดรถกว้างขวาง จะเล่นบอลโกหฯุ หรือ ตี่จับก็ยังไหว
เวลาเริ่มตั้งแต่4โมงเย็น เป็นต้นไปนะครับ

ใครไปไม่ถูก โทรถามอัปดุลย์ครับ หรือรอ แผนที่ครับ ถ้าว่างจะทำให้

ขอจบการแถลงของศูนย์ศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย

หรือคุณจะเสี่ย

ด้านหน้าทางเข้า

ป้ายร้าน ไม่ต้งไปไกลถึงต่างจังหวัด เรายกมาไว้ที่ฝั่งธนแล้ว

ส่วนกระชับพื้นที่

ส่วนขยาย

ลานสามัคคีชุมนุน

พรุ่งนี้ใครไปบ้างแล้วนัดเจอกันตรงไหน บอกด้วยจ้า
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ไปฮะ.....เจอกันอ้อมน้อยมั๊ย

ว่าไงโต๊ส...ไปป่าว..

ไปฮะ.....เจอกันอ้อมน้อยมั๊ย
กีโมงดีครับ ตรงปั๊ม JET ดีไหม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม