Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

กินหมด แระ ทิ้งไว้นานเดี๋ยวจะไม่สด วันหลังไปกินกัน สดๆ เลย ตาป๊อป

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

พรุ่งนี้ไปเล่นน้ำที่มหาชัยไม่รู้ว่าจะร้อนตับแตกไหม แล้วก็จะเลยไปถนนนอักษะต่อ
:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:
ขอให้ทุกท่านมีความสุขในเทศกาลสงกรานต์

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

พรุ่งนี้ไปเล่นน้ำที่มหาชัยไม่รู้ว่าจะร้อนตับแตกไหม แล้วก็จะเลยไปถนนนอักษะต่อ
:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:
ขอให้ทุกท่านมีความสุขในเทศกาลสงกรานต์

เข้าลำบากครับ มาหาชัย ผผมไม่ได้เข้าไปเล่นมหาชัย มาหลายปีแล้ว รถติดมาก

กำลังจะติดเน็ตเหมือนกัน ว่าจะติด แม็กเน็ต ไม่ก้อ บอดแบรน อะพี่ แล้วพี่เปิดร้านรึยังค่ะ:coolly-0044:

สงกรานต์นี้ไปไหนกันจ๊ะพี่น้อง มหาชัย กะ อักษะ เดินเล่นได้เลย รถติดม๊ากกกกกกกกกกกกกก:coolly-0021:

เสาร์นี้ไปสมุทรสาคร ใครนัดไว้มารับด้วยน๊า ^^

เสาร์นี้ไปสมุทรสาคร ใครนัดไว้มารับด้วยน๊า ^^
ดาวลอยดีเซลหรอพี่
เอ๊ะ_แล้วนัดใครไว้อ่า:coolly-0043::coolly-0028:

ไปไหนกันหมด

กำลังจะติดเน็ตเหมือนกัน ว่าจะติด แม็กเน็ต ไม่ก้อ บอดแบรน อะพี่ แล้วพี่เปิดร้านรึยังค่ะ:coolly-0044:

สงกรานต์นี้ไปไหนกันจ๊ะพี่น้อง มหาชัย กะ อักษะ เดินเล่นได้เลย รถติดม๊ากกกกกกกกกกกกกก:coolly-0021:
ยังไงก็เช็คก่อนนะครับว่า ตู้สาขาของค่ายไหนใกล้บ้านที่สุด เน็ตจะได้เร็วๆส่วนร้านผม ยังอีกหลายเดือน เพิ่งได้ฤกษ์ตอกเสาเข็มเองอ่ะ
แล้วเมื่อ 16/4 ที่ผ่านมา(ขอบ่นหน่อยเหอะ) ประมาณบ่าย 3 มีธุระต้องไปกระทุ่มแบน รถติดตั้งแต่ โลตัส มหาชัย 1ชม.เพิ่งถึงบางปลา เซ็งเลย ตัดสินใจตัดเข้าบางปลาไปทะลุตลาดกระทุ่มแบนเลยดีกว่า ดีนะปีนี้เตรียมตัวมาดี เช็คแอร์ก่อนสงกรานต์ ปีที่แล้วดิ วันเวลาเดียวกัน ถนนเดียวกัน แอร์ดันเสีย ร้อนก็ร้อน รถก็ติด กระจกก็เปิดไม่ได้ เดี๋ยวโดนสาดเข้ามาในรถ แถมลูกอ่อนอีก นรกเลย :coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:

ยังไงก็เช็คก่อนนะครับว่า ตู้สาขาของค่ายไหนใกล้บ้านที่สุด เน็ตจะได้เร็วๆส่วนร้านผม ยังอีกหลายเดือน เพิ่งได้ฤกษ์ตอกเสาเข็มเองอ่ะ
แล้วเมื่อ 16/4 ที่ผ่านมา(ขอบ่นหน่อยเหอะ) ประมาณบ่าย 3 มีธุระต้องไปกระทุ่มแบน รถติดตั้งแต่ โลตัส มหาชัย 1ชม.เพิ่งถึงบางปลา เซ็งเลย ตัดสินใจตัดเข้าบางปลาไปทะลุตลาดกระทุ่มแบนเลยดีกว่า ดีนะปีนี้เตรียมตัวมาดี เช็คแอร์ก่อนสงกรานต์ ปีที่แล้วดิ วันเวลาเดียวกัน ถนนเดียวกัน แอร์ดันเสีย ร้อนก็ร้อน รถก็ติด กระจกก็เปิดไม่ได้ เดี๋ยวโดนสาดเข้ามาในรถ แถมลูกอ่อนอีก นรกเลย :coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:

มันมีเล่นน้ำต่อที่คลองตันนี่ช่ายมะ

แล้วมันก้อติดบิ๊กซีเปิดใหม่ด้วยอะพี่ ตอนเปิดวันแรกนะ ติดโคตรอะค่ะ

ตัวนี้ 5 โล ก่าๆๆ สบายตัว กิน 3 เมนูู:coolly-0022:

ไฟล์แนบ

• P1050547 (Medium).JPG
    P1050547 (Medium).JPG
    49.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53

แล้วเมื่อไหร่ จะมีไส้กับเขาละ เห็นหายมา 2 อาทิตย์แล้ว
( 2 J ) ไปเลยน้อง เดี่ยวสู้ CEF คันเขียวไม่ได้นะ:coolly-0045::coolly-0034:

ไฟล์แนบ

• aaa.bmp
    aaa.bmp
    800.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,292

กินมั่งดิ...

แล้วเมื่อไหร่ จะมีไส้กับเขาละ เห็นหายมา 2 อาทิตย์แล้ว
( 2 J ) ไปเลยน้อง เดี่ยวสู้ CEF คันเขียวไม่ได้นะ:coolly-0045::coolly-0034:
ลุงๆๆรูปไรอะ....ไปเปลี่ยนนามกุลมามันดูไม่ด้ายยยย:coolly-0020:

เหอๆๆรอหน่อยๆ.......มีโครงการณ์ใหญ่อยู่.....รอสถานการณ์ลงตัวก่อน:coolly-0046::coolly-0034::coolly-0035:

อยู่ในท่อขี้ หมดแระ ได้มายังไม่ทัน ชื่นชมเลย พวกเอาลงกระทะ แระ

หวัดดีครับทุกๆๆๆท่าน

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

โหลลลล เงียบเหงาจัง เด็ก ป.ว ไปอยู่ไหนหมด หึหึ

เงียบจริงๆๆๆๆๆๆๆ
โหลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แวะมาทักทาย... ตอนมืดๆๆๆ

ฝนตก..ขับขี่ปลอดภัยคร้า...:coolly-0026:

แวะมาทักทาย... ตอนมืดๆๆๆ

ฝนตก..ขับขี่ปลอดภัยคร้า...:coolly-0026:

ระวังน้ำท่วม อ้อมน้อยนะจ๊ะ.....เจ้าโลมาคงไม่อยากไปว่ายน้ำท่วมแน่ๆ:coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม