Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

อ้าวเห็นพี่เงียบไปนึกว่ายกเลิกเสียดายมากอ่ะเอาไว้โอกาสหน้าครับพี่
แล้วพี่จะไปมิตติ้งวันที่ 7 เปล่าครับ

วันที่ 7 อย่าลืมมิตติ๊งด้วยนะครับ กลุ่ม นนท์เป็นเจ้าภาพคร๊าบบบบบ
เชิญพี่ๆชาวเซฟนครปฐมทุกท่านครับ

เรียนเชิญเซฟนครปฐมทุกท่านครับ 7 กรกฎาคม คณะนนท์จัดมิตติ้ง

วันเสาร์ 16 นี้ผมไปนครปฐมเจอแล้วทักทายกันได้นะครับ ฐร-9595...เดียว คณะนนท์:go:

น่าจะเลยมาเมืองกาญน์หน่อยว่ะเดียว

พักนี้งานเยอะ เลยไม่ได้เข้านาน เลย เหอๆ อาทิตที่ผ่านมากไป สุพรรณมาเหอๆ ไปกินเบียร์กับเจ้าป๊อป ทุกวันเลย เมาทุกคืน เหอๆๆ

มาเมืองกาญเมื่อไหร่บอกนะพี่
ตอนนี้มีของลอตใหม่ ( ขนาด 52 มม.ผิวไม่เรียบ มีประมาณ 80 กล่องอ่ะ )

ประมาณะ 25-29 มิ.ย. นี้ ตรูจะขึ้นไปเมืองกาญ ไปเมื่อไรจะโทรไปหา ไอ้น้องlove

คร๊าบบบบบบบบบพี่

ดีคร๊าบบบบบบบบ

ตอนนี้อยู่ ทองผาภูมิ เว้ย เหอๆๆ เด็กเพียบ เลย อ่ะ

งาน Meeting ชมรม Cefiro-Thailand เดือน ก.ค.2550 จัดโดยกลุ่ม Cef@non
วันเสาร์ที่ 7 กรกฎาคม 2550
สถานที่ร้าน ณ นนท์ พระราม 5 เริ่มงานตั้งแต่ 5 โมงเย็นเป็นต้นไป
ค่าเข้าร่วมกิจกรรม 250.-/คน (ไม่รวมสุรา)
ขอเชิญกลุ่มนครปฐมทุกท่านนะครับ

ไปแน่นอนคร๊าบบบ

กลุ่มนครปฐมไปกันเยอะๆนะครับผม

ป๋มโรงงานอยู่ สามพราน คลองใหม่คับ ครายเจอทักทายกันบ้างคับ
แถวนี้เห็นน้องเซฟหลายคัน แต่ไม่รู้อยู่เซฟไทยรึป่าว
สีเทา-น้ำเงิน คับ กรี๊ดก๊าด...

เรียนเชิญเซฟนครปฐมทุกท่านครับ 7 กรกฎาคม คณะนนท์จัดมิตติ้ง

วันเสาร์ 16 นี้ผมไปนครปฐมเจอแล้วทักทายกันได้นะครับ ฐร-9595...เดียว คณะนนท์:go:
มาถ้าว่างก้อมาเล่นด้วยหน่อยจิ ไม่มีเพื่อนเลยแถวนี้
เด็กนนท์พลัดถิ่น เฝ้าโรงงาน เหอๆ ไม่ได้ไปนนท์เลย

ผ่านไปแถวน๊านจะไปทักทายด้วยครับผม

ป๋มโรงงานอยู่ สามพราน คลองใหม่คับ ครายเจอทักทายกันบ้างคับ
แถวนี้เห็นน้องเซฟหลายคัน แต่ไม่รู้อยู่เซฟไทยรึป่าว
สีเทา-น้ำเงิน คับ กรี๊ดก๊าด...

สามพรานเหมือนกันครับ แต่ผมอยู่คลองจินดา ภจ 9490 สีชมพู ทักทายกันมั่งนะก๊าบ:byebye: :byebye: :byebye:

ลงเบอร์โทรไว้หน่อยสิครับผ่านไปจะได้โทรถามครับผม

หายไปไหนกันหมด ว้า

ยังอยู่ก๊าบ
อาทิตย์หน้าเจอกันคร๊าบพี่

พักหลัง นี้ หายกันไปหมดเลย น่ะ ปล่อยให้เจ้า อารท์ ดูแลแทนซะงั้น น่ะ พี่น้อง หายกันไปจิงๆๆ ไม่สงเสียงเลย อ่ะ ทำไรกันอยู่ว้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม