Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

ไปดูรถมายัง คุณหนุ่ม พอดีวันศุกร์ไม่ได้ แวะไปดูให้ กว่าจะเสร็จงาน เกือบหกโมงเลยไม่ได้แวะ คุณแม็กเป็นไงบ้าง สบายดี บ่ คุณป๊อปพักนี้ขายเป็ดดีไหม ขอให้รวย ๆ เด่อ ส่วนอาร์ท วันพุธนี้ ผมไปเมืองกาญ ขอของด้วยนะคราบ

ก็ไปดูมาแล้วครับ คงอีก 2 สัปดาห์ถึงจะเสร็จอ่ะ.. เซ็งๆ....ไปเที่ยวหนายยยก็ไม่ได้ สาวๆหายหมดเลย :cry:

โชคดีนะคับคุณหนุ่มขอให้รถแรงๆฉลองหน้าฝนเลยก็แล้วกัน...:biggrin:

จ๊า จัดไปอย่าให้เสีย
แต่อย่าลืมแอร์โฟร์ด้วยนะคร๊าบบบบบบบบบ

แอร์โฟร์ น้องชายมันเอาไปขายแย้ว คราบ ขอโทษที่ บอกมันช้าไปหน่อย เลยอดเอาไปให้ เลย คราบ โทษทีเด่อ

ไม่เป็นไรครับ ( ขับไปดับไปเหมือนเดิมอ่ะ )

หวัดดีครับพี่น้อชาวนครถมถ้าว่างมาเที่ยวลพบุรีบ้างนะครับ

วางจะเข้าไปทักทายครับบ้านแม่ยายอยู่แถววัดหนองดินแดงครับผมnoon a31433:biggrin:

วางจะเข้าไปทักทายครับบ้านแม่ยายอยู่แถววัดหนองดินแดงครับผมnoon a31433:biggrin:
คราบ แล้วจะติดต่อไปคราบ คงใกล้มิตติ้งกลุ่มนครถม เร็ววันนี้คราบ ยังไงคงได้เจอกันเร็ว ๆ นี้คราบ:biggrin:

เสาร์นี้ที่ 5 พ.ค.มางานมิตติ้งกันบางแสนกันนะครับ

ร้านไซเลมตรงข้ามหาดบางแสน

พี่ๆคนไหนมีอะไหล่กองอยู่บ้านเอามาวางขายหน้างาน

ได้นะครับมีเปิดท้ายขายของด้วย

ท่านใดพาสาวหน้าตาดีมามีรางวัลให้ด้วย....อิอิ

กลุ่มบางแสนขอเรียนเชิญทุกๆท่าน

มางานมิตติ้ง วันเสาร์ที่ 5 พ.ค.เวลา 16.00น-24.00น.

ณ.ร้านไซเลม ตรงข้ามหาดบางแสนนะคร๊าบบ

แล้วเจอกันคร๊าบบบ

:biggrin: :biggrin:​

ไฟล์แนบ

22.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 131

จัดเมื่อไหร่ บอกด้วยนะ พี่โต๊ส

เมื่อกี้โทรคุยกะพี่โต๊สอ่ะ ประมาณสิ้นเดือน
มีมิ๊ติ้งแน่นอน จะได้เตรียมของไปแจกอ่ะ

ต้องขอโทษ กลุ่มบางแสน ด้วยนะคราบ ทางกลุ่มผมคงยังไม่พร้อมที่จะไปร่วมกับกลุ่มบางแสนได้คราบ เนื่องจากทางกลุ่มเรายังคงติดขัด เรื่องเวลา ของแต่ละคนอยู่ จึงไม่สามารถไปงานครั้งนี้ได้ ต้องขออภัยมา ณ โอกาส นี้ ด้วยคราบ

โตสคุง (Toshi) Cef@Nakonpathom

วันนี้เงียบจังอ่ะ

แต่ผมว่างนะ

วันนี้ เงียบกันจังครับ ไปไหนกันหมดอ่ะ:byebye:

เนื่องจากทางกลุ่มเรายังคงติดขัด เรื่องเวลา ของแต่ละคนอยู่ จึงไม่สามารถไปงานครั้งนี้ได้ ต้องขออภัยมา ณ โอกาส นี้ ด้วยคราบ
ตอว่ะ...
555++
:eeek: :eeek: :eeek:

ซะงั้น น้า ออย จิงๆ ไม่ได้ ตอ น่ะ

เบื่อจริงๆเลย เมื่อไหร่รถจะเสร็จซะที...สาวหายหมดแล้วเนี้ย คุณโต๊ส วันเสาร์ไปดูความคืบหน้าของรถแล้ว น่าจะได้เร็วๆนี้แหละ หวังว่าคงไม่เกินอาทิตย์นี้นะ ส่วนล้อแม๊ก กว่าจะได้อีก 3 สัปดาห์็แหนะ เซ็งจิต ตกลงเอารุ่น gramlight 57 Max สีขาวอ่ะ หมดไปหลายเหมือนกัน (หมดตัวแล้ว) ว่างๆ มาเลี้ยงข้าวหนุ่มด้วยนะ จะไปเปิดหมวก ร้องเพลง แถวหน้า องค์พระ แล้วหละ 555 อย่าลืมเอามาบริจาคด้วยนะ..

วันอาทิตย์ไปเยือนนครฐมมาคับ
เห็นเซฟสีขาวยูราสไม่ทราบว่าของใคร
จอดอยู่หน้าบ้านมั๊งคับ ก่อนทางเข้า
ดอนตูม.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม