Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

Meeting Cefiro-Thailand ครบรอบ 5 ปี
เสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 16.30 น. สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.) ถนนวิภาวดี-รังสิต..
ไม่ต้องคิดมากมาเจอะเจอกันดีก่าครับ

ไม่คิดมากแล้วคราบ ใครไปตั้งขบวน 15.00 น คราบ แล้วจะโทรหาคราบเพื่อนๆ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

เลิกงาน 5.30 อยู่บางนา....มาแล้วโทรบอกด้วยนะนู๋โต๊ส

เลิกงาน 5.30 อยู่บางนา....มาแล้วโทรบอกด้วยนะนู๋โต๊ส
ได้เลยคราบ ลูกพี่ อิๆ ได้เจอกันสักที คิดถึงจิงๆ อิๆ

พรุ่งนี้ขอความร่วมมือใส่เสื้อชมรมสีดำหรือสีขาวด้วย นะครับ (ถ้ามี)

คุณโต๊ส เป็นไงบ้าง ไปงานเสร็จแล้วไม่มาแจ้งเลยนะว่าเป็นไงบ้าง รอฟังอยู่.... หรือว่าดูโคโยตี้จนตาอักเสบ

เหอๆ ไม่ได้ไปฟ่ะ ขาอักเสบ เจ็บขาเดินไม่ได้เลย เหอๆๆ เพิ่งจะค่อยยังชั่วอ่ะ อดไปเลยเหอๆ
โทษที น่ะคราบเพื่อนๆ

เหอๆ ไม่ได้ไปฟ่ะ ขาอักเสบ เจ็บขาเดินไม่ได้เลย เหอๆๆ เพิ่งจะค่อยยังชั่วอ่ะ อดไปเลยเหอๆ
โทษที น่ะคราบเพื่อนๆ

ไปทำอะไรมาขาถึงเดี้ยงอ่ะ :biggrin: บอกแล้วอย่าใช้ท่ายืนก็ไม่เชื่อ 555 (รับน้ำหนักมากไปหละซิ)

ไปทำอะไรมาขาถึงเดี้ยงอ่ะ :biggrin: บอกแล้วอย่าใช้ท่ายืนก็ไม่เชื่อ 555 (รับน้ำหนักมากไปหละซิ)

:burn: :burn: ไปเล่น BB GUN มาอ่ะ ขาเลยเดี้ยง เหอๆๆ ไม่ได้.......อย่างว่า:wink: :wink: ท่าอย่างว่าไม่มีเดี้ยงคราบ:biggrin:
ขาแข็งอยู่แร้ววววว.....แระ:rolleyes:

หายกันหมด.............

ช่วงนี้ผมงานจะเยอะนะคราบ พี่ๆ ยังไงมาดูแลห้องกันบ้างน่ะท่าน
ปล.ขอบคุณแม๊กน่ะคราบ เรื่องหางหลังอ่ะ แต่ยังไม่มีเงินเลยว่ะ อิๆ

หายกันหมด.............

ช่วงนี้ผมงานจะเยอะนะคราบ พี่ๆ ยังไงมาดูแลห้องกันบ้างน่ะท่าน
ปล.ขอบคุณแม๊กน่ะคราบ เรื่องหางหลังอ่ะ แต่ยังไม่มีเงินเลยว่ะ อิๆ

ก็มัวแต่เล่นBB.เอาตังค์ไปซื้อกระสุนยิงทิ้งเล่น...
รู้มั๊ยมันเปลือง...?

ย๊าบ...บ....บ....บ.....

แวะมาเยี่ยม....ไปแระ...ฟิ้วววว:go: :go:

• กระทู้ ผู้เขียน

ติดตั้งเสร็จเรียบร้อยแย้วค้าบพี่น้อง.......

ติดตั้งเสร็จเรียบร้อยแย้วค้าบพี่น้อง.......
เหอๆ พี่น้อง กลับมาแย้ว..........

สงสัยจะเหลือเรา 2 คนมั่ง ตา 2 คนนั้น อ่ะ ไม่ค่อยเข้ามาสักเท่าไร อิๆ

เราคงต้องคุยกัน 2 คน แง่มๆ........

โต้สวันเสาร์นี้ไปนนท์นะ..

โต้สวันเสาร์นี้ไปนนท์นะ..

อยากไปเหมือนกัน พี่ แต่เงินหมด อ่ะทำรถไปเปลี่ยนสายพานทามมิงกับโดนค่าโรงพยายบาลอีก หมดตูดเลยอ่ะ :cry: :cry: :cry: :cry:

กลุ่มนครปฐมเค้ามีการนัดเจอกันบ้างมั้ยคับ
ผมอยู่แถวสาย 4 อ่ะคับ

อยากเจอมั่ง

กลุ่มนครปฐมเค้ามีการนัดเจอกันบ้างมั้ยคับ
ผมอยู่แถวสาย 4 อ่ะคับ
มีคราบ แต่ว่าช่วงนี้อยู่ในช่วง รอเปลี่ยน รูปแบบอยู่
อดใจรอ กันหน่อยน่ะคราบ

ยังไงทิ้งเบอร์ติดต่อเอาไว้เดี๋ยวโทรหา คราบผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม