Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

ไปทำไรมาฟันไม่ดี เหอๆๆ

หวัดดีพี่ๆเซฟนครปฐม ที่นครปฐมร้านไหนน่าเที่ยวมั่งคับ
ผมพึ่งกลับจาก ร้านเรด...ทำไมกาเทยมันเยอะจางหว่า ไม่มีสาวๆเลย เซ็ง...เป็ด ไว้แนะนำร้านหน่อยนะคับ (ไว้ไปแจมด้วย...อิอิ)

หวัดดีพี่ๆเซฟนครปฐม ที่นครปฐมร้านไหนน่าเที่ยวมั่งคับ
ผมพึ่งกลับจาก ร้านเรด...ทำไมกาเทยมันเยอะจางหว่า ไม่มีสาวๆเลย เซ็ง...เป็ด ไว้แนะนำร้านหน่อยนะคับ (ไว้ไปแจมด้วย...อิอิ)
ยินดีต้อนรับคราบ พูดถึงร้านเหล้ามันเยอะ อ่ะ แต่ถ้าจะเอาสาวๆ เยอะ นี้เลยร้านตรงหลังเวล รับรองไม่เยอะ เอาหัวไอ้เรืองเป็นประกันคราบ :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

สาวๆถ้าเกิดน้อยขึ้นมาไอ้เรืองซวยเลย

ช่างอายเรือง มันเถอะ ไอทิต ว่าแต่ไปภาคใต้เมื่อไร ระวังตัวด้วยน่ะ เดี๋ยวไม่ได้ไปกระดุ๋ย สาวๆ

พรุ่งนี้ตี 4 เดินทางขึ้นเขื่อนเขาแหลม แย้วคราบเหอๆๆ

เดินสายตลอดเลย...สาวๆทำแบบนี้มั่งป่าวนี่
มีกับเค้าก็ดี สิ น้า กลับมาแย้ว ขับรถเมื่อย จิงๆๆ แต่มันมากๆๆ เดี๋ยวเอารูปมาให้ดู อิๆๆ

เข้ามาได้ซะที รอจนเหงือกแห้งเลย คุณโต๊สเมื่อไหร่จะ ดิ้งค์กันซะที หรือต้องรอให้ผ่านช่วงเข้าพรรษาก่อนอ่ะ ....

เข้ามาได้ซะที รอจนเหงือกแห้งเลย คุณโต๊สเมื่อไหร่จะ ดิ้งค์กันซะที หรือต้องรอให้ผ่านช่วงเข้าพรรษาก่อนอ่ะ ....
ผมไม่ได้นอนที่นครปฐม แล้วอ่ะ ดิ ต้องหาโอกาส ซะหน่อยแล้ว เดี๋ยวคุณหนุ่มจะคิดถึง เหอๆๆ:biggrin: :biggrin:

แล้วไปนอนที่ไหน ห้องสาวคนไหน ไม่บอกกันเลยนะ

แล้วไปนอนที่ไหน ห้องสาวคนไหน ไม่บอกกันเลยนะ
ก๊ากกกก............:biggrin: เล่นซะเสี่ยวแว๊บบบ เลย อ่ะ นอนที่บ้านจ้า ที่กรุงเทพ ช่วงนี้ไปกลับทุกวันเลยอ่ะ ไม่ได้นอนค้างนครปฐมเลย อ่ะ เซ็งฉิบ....:cry: :cry: :cry:

วิ่งแบบนี้น้ำมันเท่าไรอะพี่โต๊ส

น่านจิ...น้ำมันแพง

เหอๆๆ นั่งรถบัส อ่ะดิ ขับไม่ไหวหรอก น้ำมันแพง เอารถกลับเฉพาะวันหยุดอ่ะ

หายหน้าหายตา ไปเลยน่ะ 2 คนเนี่ย บายดีไหม น้าตั๊ก กับ น้องวิธ เหอๆ คนอื่น น้าหนุ่มกับน้าแม็ก หายไปเลยน่ะ ได้รหัสมาแล้วก็รายงานตัวกันหน่อย น่ะท่าน เหอๆ

ไปติด ปัดหลังมาแย้ววว เทห์ โคตรเลย เหอๆๆ ปัดล่วงโลก น่ะ ของแท้ไม่มีตังซื้อ อ่ะ แล้วก็ได้ ที่เปิดฝาโปง ท้ายมาใหม่ อันที่เป็นสามเหลื่ยม หายากๆ อ่ะ สวยดี อิๆๆ

ขยันแต่งรถจริงนะ จะแซงกันไปถึงไหน ... เดี๋ยวต้องขอไปดูซะแล้ว

แม้ๆๆๆๆ รถผมแต่งสู้ รถคุณหนุ่มไม่ได้เลย อ่ะ อิๆๆ แค่ล้อ ผมก็สู้ไม่ไหว แย้วว ไม่แน่ พรุ่งนี้ หาอะไรกินกัน เอาเปล่า เหอๆ

เข้ามาทักทายน้องๆ คอนถมซะหน่อย
วันก่อนทราบว่าจะมีการตั้งกลุ่มนี้อย่างเป็นทางการซะที มีประธานเดชเป็นหัวหน้ากลุ่มมั้ง ใช่มั้ยโต้ส..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม