• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เบรคไฮโดรลิค

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nunonunopt
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nunonunopt

Register
เข้าร่วม
30 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามเรื่องเบรคไฮโดรลิค ครับ
มีที่ไหนรับทำบ้าง ครับ :coolly-0033:
แนะนำด้วย แบบเปลือยๆ โหดๆ:coolly-0004:
แบบนี้อ่ะ ครับ

แก้ไขล่าสุด:

เหมือนเคยเห็นเซฟบางคันใส่อยู่อ่ะ ครับ
รบกวนผู้รู้ด้วย ครับ

งามจัง น่าโดน มีชัดๆมั้ยครับ จะได้ก๊อปซะ

ผมเคยช่วยพี่ข้างร้านทำนะคับ ตัวแม่ปั้มจะใช้แม่ปั้มคลัทของพวก TOYOTA สามห่วง ส่วนคันโยกก็ใช้เหล็กแป็บดัดเอาคับส่วนที่แป้นยึดก็แล้วแต่จินตนาการคับแต่ให้แข็งแรงหน่อย ออกมาไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ เพราะทำตอนเย็นตอนเช้าแข่งแต่ใช้งานได้ดีดึงทีล็อกเลยคับ ผมว่ามันดูดิบๆโหดดีคับ ผมว่าฝีมือและความคิดคนไทยทำได้อยู่แล้วคับ :coolly-0003:

ผมเคยช่วยพี่ข้างร้านทำนะคับ ตัวแม่ปั้มจะใช้แม่ปั้มคลัทของพวก TOYOTA สามห่วง ส่วนคันโยกก็ใช้เหล็กแป็บดัดเอาคับส่วนที่แป้นยึดก็แล้วแต่จินตนาการคับแต่ให้แข็งแรงหน่อย ออกมาไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ เพราะทำตอนเย็นตอนเช้าแข่งแต่ใช้งานได้ดีดึงทีล็อกเลยคับ ผมว่ามันดูดิบๆโหดดีคับ ผมว่าฝีมือและความคิดคนไทยทำได้อยู่แล้วคับ :coolly-0003:
ครับ มีร้านที่พอแนะนำบ้างมั้ย ครับ พี่:coolly-0029:

ครับ มีร้านที่พอแนะนำบ้างมั้ย ครับ พี่:coolly-0029:

ถ้าอยู่แถวๆนี้ผมทำให้แล้วคับ(สงขลา)รับประกันงานสวยล้อล็อกแน่ๆ เอาไว้ผมจะคุยกับพี่ข้างร้านเขาลองทำใส่เซฟ(วันก่อนทำให้อีโว)แบบสำเร็จรูปส่งขายคุณว่าดีไหมคับ ได้เรื่องยังไงจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีคับ :coolly-0022:

ถ้าอยู่แถวๆนี้ผมทำให้แล้วคับ(สงขลา)รับประกันงานสวยล้อล็อกแน่ๆ เอาไว้ผมจะคุยกับพี่ข้างร้านเขาลองทำใส่เซฟ(วันก่อนทำให้อีโว)แบบสำเร็จรูปส่งขายคุณว่าดีไหมคับ ได้เรื่องยังไงจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีคับ :coolly-0022:
อูยยยยย สงขลา
ครับผมว่าดีครับ รบกวนด้วย ครับ จาได้โหดๆกาน:coolly-0022:

รบกวนด้วยอีกคน แล้วประมาณเท่าไรอะครับ แล้วก็ ใช้ของเดิมทำได้ปะครับ

จัดไปครับ Made in Thailand

จะลองทำเป็นตัวอย่างมาให้ดูก่อนล่ะกันคับ แต่ขอเวลาหน่อยนะช่วงนี้งานยุ่งจริงๆคับ

จะรอชมผลงานครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม