นอกเรื่องนิดนึงคับ ร้านเหล้าเปิดใหม่แถวเกษตร-นวมินทร์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31652
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พรุ้งนี้แล้วสิ ถ้าว่างจะแวะไป กี่โมงอะ

ไว้เด๋วจะถ่ายรูปบรรยากาศร้านมาให้ดูนะคับ

พี่ว่างๆก็พาพี่แนนมากินเหล้าปั่นได้นะคับ ที่ร้านเพื่อนมีให้เลือกจนตาลายแน่้นอนคับพี่

พุ่งนี้วันเปิดร้านรบกวนเอาตัวแรงของอู่มาจอดหน่อยได้มั้ยพี่ อิอิ
เดี๋ยวบอกพวกเอซีคอนให้จ้า

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณพี่เก๋มากๆคับ

หมีไปถึงร้านก้อคง 5-6 โมงอ่ะคับ ส่วนทางกลับถ้าออกจากร้านมุ่งหน้าไปแยกเกษตรยังไม่เคยเจอนะคับ

เจอแน่ครับ หน้าศูนย์นิสสัน แต่มันมีทางหลบเข้าซอยขอรับ ทางหลบรบกวนรอไอ้เจี้ยตัวนึงมาบอกครับ

แล้วทำไมที่ไปๆมาหลายวันๆนี่ไม่เจออ่ะพี่ รึว่ามันแล้วแต่อารมของเค้าอ่ะ

เจอแน่ครับ หน้าศูนย์นิสสัน แต่มันมีทางหลบเข้าซอยขอรับ ทางหลบรบกวนรอไอ้เจี้ยตัวนึงมาบอกครับ
เอ่อ เมิงหมายถึงผมเหรอครับ
ไอสาดดดด

น่าสนใจ ไว้จะไปอุดหนุน:coolly-0034:

รถสีสดๆ......วู้ พูดแล้วเสียดาย

เอาแต่รถสีสดๆ สีขาวน้อยใจ ไม่ไปและ

พี่เก้งจะน้อยใจทำไม ถ้าได้สีสดๆก้อดี แต่นา่ทีนี้ขอให้มาเถอะ

ร้านที่หมีไปนั่งมาทุกวันใช่ปะ?

ถ้าคืนนี้มีเวลาเหลือ

จะเอาอีโว 7 ไปจอดได้ปะ เผื่อมี อย่างที่พี่บิ๊กเค้าหา มาขึ้นรถผมมั่ง

เออ ไปดีกว่า ไอจู๊ซ ติดโช๊คมาให้กรูด้วย ดึก ๆ ไปเอา

โดนเืพื่อนมันหลอกให้ไปนั่งทุกวันอ่ะพี่

มาดิพี่ต้น เอาอีโว7 มาจอดก้อดีพี่ ดึกๆถนนรถน้อยด้วยนะ อิอิ

ตามนั้นครับสาดดดดดดด ทำตามหน้าที่ด้วยเดะบอกทางเลี่ยงด้วย

ก้อซอยข้างศูนย์นิสสันน้านแหละ เข้าไปไม่มีหลงหรอก

ใครย้ายมาอยู่นี่หว่า

อ้าวต้นคิดว่าพี่ออยนะเนี่ย?

เด๋วคืนวันศุกร์ จะแวะไป น่าจะว่าง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม