++มิตติ้ง พย. ว่ายังไงกัน....++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ค่าจองเท่าไหร่คับ...

บอกมา...

เดี๋ยวไปบอกพี่หนุ่มให้...

สรุปได้กันหรือยังครับคุณน้อง...พ.ย.วันที่เท่าไหร่ ส่วน ธ.ค. งานมอเตอร์เอ็กส-โปรเมืองทองมันช่วงต้นเดือนนะครับ....
โดยส่วนตัวพี่ว่าวันที่ 10 พ.ย.เหมาะครับ...

เอาไงกันให้ไวให้ไวเลยเร็วๆๆๆๆ จะได้มีที่เหล้าแดกกันได้555555

เอ่อ....ไอ้สายธารมันครือรัย อยู่ตรงไหนครับ
ฟังแล้วน่าสนุก
เผื่อจาเสี้ยนอีกรอบ....ประสาทกลับขับไปมิตติ้งด้วย

เอ่อ....ไอ้สายธารมันครือรัย อยู่ตรงไหนครับ
ฟังแล้วน่าสนุก
เผื่อจาเสี้ยนอีกรอบ....ประสาทกลับขับไปมิตติ้งด้วย

สายธาร อยู่บางแสนค่ะ
ขับเลย หนองมนไปซัก 3 กิโล
ก็ถึงแล้ว
:biggrin:
ถ้าพี่อาร์มอยากดูบรรยากาศ
ก็ใน ซีดี 4 ปี อ่ะค่ะ ที่ไปทะเลกัน

สรุปอีกทีนะพี่ๆ 15-16 ธันวา ค่ะ
สายธาร อะเก๊นนนนนน :smile:

ขอ ไป ด้วย ได้ มั้ย ครับ.............

ก็ถึงแล้ว
ก็ใน ซีดี 4 ปี อ่ะค่ะ ที่ไปทะเลกัน

สรุปอีกทีนะพี่ๆ 15-16 ธันวา ค่ะ

โอเค๊ ... ยูโน๊วว:go:

กรูทำงานวันเสาด้วยอ่ะ ฮือออออ เลิกงาน 5โมงครึ่งแหน่ะ..แม่มมม

กริบเลยกรู..:sweat: :sweat:

กรูทำงานวันเสาด้วยอ่ะ ฮือออออ เลิกงาน 5โมงครึ่งแหน่ะ..แม่มมม

เฮ้ยใช้งานน้องสาวพี่ขนาดนี้ลาออกเลยอีหนู หางานใหม่

จะให้ ย้อนกลับมารับไม๊...

ก็ถึงแล้ว

สารธาร มัน อยู่ บางพระ อ่ะ แจะ - จัง ............. เลย บางแสนมา ประมาณ 4- 5 โล

อยากได้ อ่ะ CD 4 ปี .......... :cry:

ไฟล์แนบ

31.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 92
สารธาร มัน อยู่ บางพระ อ่ะ แจะ - จัง ............. เลย บางแสนมา ประมาณ 4- 5 โล

อยากได้ อ่ะ CD 4 ปี .......... :cry:

น้าปุ๊ไปสายธารป่ะล่ะ คิดถึ๊ง คิดถึง

ถ้าไปแจะจัดห้ายยยยย
น้าปุ๊ซะอย่างงงงงงงงงงง :biggrin:

น้าปุ๊ไปสายธารป่ะล่ะ คิดถึ๊ง คิดถึง

ถ้าไปแจะจัดห้ายยยยย
น้าปุ๊ซะอย่างงงงงงงงงงง :biggrin:

อยู่ แล้วววววววว ............. อย่าลืม ละกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม