ถามเซียนบางนาหน่อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31378
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฟลอเรนก็ดีอันดับต้นๆแล้วครับ แต่พักนี้มีตาเฒ่าไปนั่งกันเยอะ

ค่าเมมเบอร์ก็ขึ้น

มีปากซอบอุดมสุขฝั่งสุขุมวิท ร้าน Park2Bar อีกร้านที่แนะนำ บรรยากาศง่ายๆ เล่นแจ๊ซบ้าง ป๊อปบ้าง เล่นดี บางวันมีหญิงร้องดูแล้วเพลินอาหารไม่แพงและหย่อย ร้านไม่ใหญ่ใกล้ชิด สีกันดี มีโต๊ะพูล สาวๆหน้าไม่ค่อยซ้ำ
กระเทยน้อย เมาก็มีทางหลบเยอะ

คิดจะแนะนำร้านนี้เหมือนกันเลย Park 2 Bar

ร้านน่ารัก ชิลๆเปิดเพลงประมาณ เพลงรักเก่าๆ ก้อนหินละเมอค่ะ

มีดนตรีสดเล่นทุกวัน

แนะนำวันพุธ จะมีวงป๊อป + แจ๊ส
เพราะดีค่ะ มีคนเป่าแซคโซโฟนด้วย
ผู้ชาย อดีตเป็นนักร้องวง Hum
ส่วนผู้หญิง เป็นนักร้องแกรมมี่

วันอาทิตย์แนะนำอย่าไป แมร่งเล่นเพลง งงๆ ค่ะ
บางครั้งสกา บางครั้งบลูแจ๊ส

อ่อ ร้านนี้หยุดวันจันทร์ ค่ะ ...

ถ้าจะไป แนะนำอีกค่ะ ว่าโทรจองโต๊ะจะดีกว่า
สนใจถามได้นะค่ะ

นู๋เป็นลูกค้าตอกบัตรไปแล้วค่ะ อิอิ
:smile: :smile: :smile: :smile:

คิดจะแนะนำร้านนี้เหมือนกันเลย Park 2 Bar

ร้านน่ารัก ชิลๆเปิดเพลงประมาณ เพลงรักเก่าๆ ก้อนหินละเมอค่ะ

มีดนตรีสดเล่นทุกวัน

แนะนำวันพุธ จะมีวงป๊อป + แจ๊ส
เพราะดีค่ะ มีคนเป่าแซคโซโฟนด้วย
ผู้ชาย อดีตเป็นนักร้องวง Hum
ส่วนผู้หญิง เป็นนักร้องแกรมมี่

วันอาทิตย์แนะนำอย่าไป แมร่งเล่นเพลง งงๆ ค่ะ
บางครั้งสกา บางครั้งบลูแจ๊ส

อ่อ ร้านนี้หยุดวันจันทร์ ค่ะ ...

ถ้าจะไป แนะนำอีกค่ะ ว่าโทรจองโต๊ะจะดีกว่า
สนใจถามได้นะค่ะ

นู๋เป็นลูกค้าตอกบัตรไปแล้วค่ะ อิอิ
:smile: :smile: :smile: :smile:

หญิงน่ารัก+เยอะมั้ยน้อง ถ้าน่ารัก+เยอะด้วยช่วยพาพี่ไปตามหารักแท้หน่อยนะน้องรัก 555

หญิงน่ารัก+เยอะมั้ยน้อง ถ้าน่ารัก+เยอะด้วยช่วยพาพี่ไปตามหารักแท้หน่อยนะน้องรัก 555

รักแท้ไม่มีในผับครับ เหอๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม