ถามเซียนบางนาหน่อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31378
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31378

alextk
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้มีผับไหนที่มีดนตรีสดเล่นดีๆ เบียร์เย็นๆ บรรยากาศสบายๆ ไม่โวยวาย เหมาะกับวัยกลางคนบ้าง หยุดเที่ยวไปนาน ตอนนี้อยากหาที่ผ่อนคลายบ้างเป็นบางอารมณ์ แวะไปบางที่แล้วไม่ถูกใจ ขอเส้นทางที่ไม่มีเป่าลูกโป่งจะดีมาก:boss:

ตอนนี้มีผับไหนที่มีดนตรีสดเล่นดีๆ เบียร์เย็นๆ บรรยากาศสบายๆ ไม่โวยวาย เหมาะกับวัยกลางคนบ้าง หยุดเที่ยวไปนาน ตอนนี้อยากหาที่ผ่อนคลายบ้างเป็นบางอารมณ์ แวะไปบางที่แล้วไม่ถูกใจ ขอเส้นทางที่ไม่มีเป่าลูกโป่งจะดีมาก:boss:
เรา ศรีนครินทร์งัยพี่
555++

นิวสตอรี่ พัฒนาการ เยื้องๆโรงบาลวิภาราม..

เหมาะกับวันกลางคน ก็ต้องมีสาวๆรุมล้อม เช่นโคโยตี้ 555

ร้านเรา แยกอุดมสุข

ฟอร์เรนท์ เลยอ่อนนุชไปหน่อย

รับรองเข้าไปสักที ติดหนึบ 555

ส่วนจะหนีการเป่าเส้นนี้เลี่ยงยาก

ตั้งแต่ 4 แยกอ่อนนุช ถึงแยกอุดมสุขมีด่าน ใหญ่ล่องลอยไปเรื่อย แล้วแต่ท่าน จะอยากตั้งตรงไหน เหลี่ยมดีทุกรอบ ไม่มีช่องให้หนี คืนก่อนนู้นเห็น A31071 โดนเรียกอยู่

แยกอ่อนนุชถึงพระโขนง มีเฉพาะวันหยุด ส่วนมากจะตั้งประมาณต้นๆ กับ กลางๆซอย

เส้นอุดมสุข-ประเวศ มีด่านช่วงโค้งหลังจากเขตประเวศ นิดหน่อย อาทิตย์นึงก็ตั้ง 4-5 วัน

เส้นหลัง รร คิงปาร์ อเวนิว ก็จะมีอีก 1 ด่าน ตั้งอยู่ 2 ที่เป็นหลัก แล้วแต่อารมณ์ท่าน ตั้งเกือบทุกวันด่านนี้

ส่วนหน้า jet ศรีนครินทร์ ไม่แน่ใจว่าตอนนี้ยังมีด่านไม๊ เพราะไม่ได้ผ่านนานแล้ว

แต่ไม่ต้องห่วง ทางหลบเยอะ 555

....เส้นทางโลกีย์ แม็กนี่เซียนจิงๆ.:wink:

จะกินเหล้าทีสงสัยต้องวางแผนเป็นเดือน แล้วลองวิ่งรถปล่าวไม่มีแอลกอฮอล์สำรวจเส้นทาง ล่วงหน้า เฮ้อฟังแล้วเหนื่อย ไอ้รถใหม่เรามันน่าเรียกซะด้วย นั่งกินร้านก๋วยเตี๋ยวหน้าปากซอยแล้วกันวะมะละครให้ดูด้วย

ใช้บริการแท๊กซี่สิครับท่าน

ไม่ต้องกังวลเรื่องด่าน

โถ ไอบัฟ เอ็งก็ออกมาจาก จังหวัด สมุทรปราการ มาเจอ แสงสีซะมั่งซิ
ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก ไอทิดจิ๊กโก๋ กิโลเดียว

เหมาะกับวันกลางคน ก็ต้องมีสาวๆรุมล้อม เช่นโคโยตี้ 555

ร้านเรา แยกอุดมสุข

ฟอร์เรนท์ เลยอ่อนนุชไปหน่อย

รับรองเข้าไปสักที ติดหนึบ 555

ส่วนจะหนีการเป่าเส้นนี้เลี่ยงยาก

ตั้งแต่ 4 แยกอ่อนนุช ถึงแยกอุดมสุขมีด่าน ใหญ่ล่องลอยไปเรื่อย แล้วแต่ท่าน จะอยากตั้งตรงไหน เหลี่ยมดีทุกรอบ ไม่มีช่องให้หนี คืนก่อนนู้นเห็น A31071 โดนเรียกอยู่

แยกอ่อนนุชถึงพระโขนง มีเฉพาะวันหยุด ส่วนมากจะตั้งประมาณต้นๆ กับ กลางๆซอย

เส้นอุดมสุข-ประเวศ มีด่านช่วงโค้งหลังจากเขตประเวศ นิดหน่อย อาทิตย์นึงก็ตั้ง 4-5 วัน

เส้นหลัง รร คิงปาร์ อเวนิว ก็จะมีอีก 1 ด่าน ตั้งอยู่ 2 ที่เป็นหลัก แล้วแต่อารมณ์ท่าน ตั้งเกือบทุกวันด่านนี้

ส่วนหน้า jet ศรีนครินทร์ ไม่แน่ใจว่าตอนนี้ยังมีด่านไม๊ เพราะไม่ได้ผ่านนานแล้ว

แต่ไม่ต้องห่วง ทางหลบเยอะ 555
ขอบคุณครับน๊าแม๊ก:biggrin: ....
ตรงข้ามเจท มี เสาร์/อาทิตย์ ถ้าขับมาเจอด่านอย่าออกขวา รีบชิดซ้ายเข้าปั๊มเลย..หรือโทรหาผมเด๋วเดินไปขับให้ก็ได้ครับ (อยู่ไกล้).....
ปล..ถามนิดนิงครับหลังคิงส์ปร์าค ด่านอยู่ตรงไหนครับ ถึง ยงเจริญไหม...

ขอบคุณครับน๊าแม๊ก:biggrin: ....
ตรงข้ามเจท มี เสาร์/อาทิตย์ ถ้าขับมาเจอด่านอย่าออกขวา รีบชิดซ้ายเข้าปั๊มเลย..หรือโทรหาผมเด๋วเดินไปขับให้ก็ได้ครับ (อยู่ไกล้).....
ปล..ถามนิดนิงครับหลังคิงส์ปร์าค ด่านอยู่ตรงไหนครับ ถึง ยงเจริญไหม...

ขอบใจหลาย ไม่ได้กินเด็กชานเมืองนานแระ 555

เข้าซอยคิงปาร์ดไป ตรงไปสุดถึง 3 แยก เลี้ยวซ้าย ตรงหน้าหมู่บ้าน 1 ด่าน(ซอยที่ตรงกับจิ้มจุ่มชาละวันพอดี) ถ้าเลี้ยวขวาไปทางอ่อนนุช จะมีอีก 1 ที 2 ด่านนี้ตั้ง สลับกัน เน้น มอไซค์ แท็กซี่เป็นหลัก อีขาวมุกผม โดนเรียกไป ทีแระ โดน ไม่ใส่กันชนหน้า ไม่มีป้ายทะเบียนหน้า 100 บาท 555

แหกสถานเดียว.......

เป่าไม่กลัว กลัว จับอย่างอื่นอ่ะ......
วันก่อนแมร่งเรียกตรวจทะเบียน/พรบ/ภาษี...

ฟลอเรนก็ดีอันดับต้นๆแล้วครับ แต่พักนี้มีตาเฒ่าไปนั่งกันเยอะ

ค่าเมมเบอร์ก็ขึ้น

มีปากซอบอุดมสุขฝั่งสุขุมวิท ร้าน Park2Bar อีกร้านที่แนะนำ บรรยากาศง่ายๆ เล่นแจ๊ซบ้าง ป๊อปบ้าง เล่นดี บางวันมีหญิงร้องดูแล้วเพลินอาหารไม่แพงและหย่อย ร้านไม่ใหญ่ใกล้ชิด สีกันดี มีโต๊ะพูล สาวๆหน้าไม่ค่อยซ้ำ
กระเทยน้อย เมาก็มีทางหลบเยอะ

ฟลอเรนก็ดีอันดับต้นๆแล้วครับ แต่พักนี้มีตาเฒ่าไปนั่งกันเยอะ

ค่าเมมเบอร์ก็ขึ้น

มีปากซอบอุดมสุขฝั่งสุขุมวิท ร้าน Park2Bar อีกร้านที่แนะนำ บรรยากาศง่ายๆ เล่นแจ๊ซบ้าง ป๊อปบ้าง เล่นดี บางวันมีหญิงร้องดูแล้วเพลินอาหารไม่แพงและหย่อย ร้านไม่ใหญ่ใกล้ชิด สีกันดี มีโต๊ะพูล สาวๆหน้าไม่ค่อยซ้ำ
กระเทยน้อย เมาก็มีทางหลบเยอะ

ไอที่สีแดง ๆ นี่เมิงใช่ม่ะ...
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

อืออออ....แหล่งอบายมุขเยอะเหมือนกันนะแถบนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม