แร็คเพาเวอร์มีปัญหาครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ NATTY13
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เคยเป็นเหมือนกันครับ เป็นที่แร็คครับ ของผมตอนนั้นยางหุ้มมันขาดแล้วก็มีเศษผงเหล็กในระบบน้ำมันพาวเวอร์ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เคยเป็นเหมือนกันครับ เป็นที่แร็คครับ ของผมตอนนั้นยางหุ้มมันขาดแล้วก็มีเศษผงเหล็กในระบบน้ำมันพาวเวอร์ครับ
เสียที่แร๊ค อาการมันเปงยังไงอะครับ

ของผมก็เป็นครับ
ตอนตากฝนหรืออากาศเย็น ๆ มันจาหนักมาก ถ้าตากแดดก็เบาหวิว
เคยไปลองสลับกล่องที่พี่ลองดูแล้วก็ไม่หายครับ
เคยถามผู้รู้เค้าบอกว่าเป็นที่วาวล์ควบคุมที่อยู่ใกล้ ๆ กับกล่องฟิวส์ในห้องเครื่องครับ

ต่อตรงต่อยังไงครับ ?
จะไปลองดูมั่งครับ ?

• กระทู้ ผู้เขียน
ต่อตรงต่อยังไงครับ ?
จะไปลองดูมั่งครับ ?
ตัวโซลินอย ที่มีสายน้ำมันเพาเวอร์ ที่ติดกับกล่องฟิวครับ จะมีปลั๊ก 2 สาย ลองดึงปลั๊กออกต่อไฟตรงจากแบตเข้าไปเลยครับ ถ้าไม่หนักแล้วก็แสดงว่ากล่องเสียครับ ... :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม