แร็คเพาเวอร์มีปัญหาครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ NATTY13
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

NATTY13

Register
เข้าร่วม
25 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มันจะหนืด เฉพาะเวลาขับโดนน้ำ หรือ ฝนตกครับ
ถ้าไม่โดนน้ำอาการปรกติครับ

คิดว่าเป็นที่กล่องคุมพวงมาลัยเมื่อเจอความชื้นอาจจะเริ่มมีปัญหาครับ ลองถอดมาฉีดน้ำยาไล่ความชื้นหน่อยครับ น้ำยาของฟิลลิปที่ฉีดพวกอุปกรณ์อิเลคทรอนิคอ่ะครับ..

อาการคล้าย ๆ ผมเลย ตอนแดดจัด ๆ นะ เบาหวิว ๆ ถ้าฝนตก ๆ หรือชื้น ๆ นะจะหนักมากครับ

แต่ตอนนี้ผมเปลี่ยนกล่องแล้วครับกลับมา เบาเหมือนเดิม :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เพื่อนบอกแม่งไม่เชื่อต้องมาโพสถามเอง

งั้นก้อให้เค๊าไปเดินหากล่องคุมเอาเองแว้วกันว่ามะน้องชาย...
ขอบคุณครับเดี๋ยวจะลองไปสับกล่องกะไอ้ชายมันดู...อิอิ....:biggrin:

แล้วตัวกล่องคุมนี่หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับและราคาประมาณเท่าไหร่อะ...

700-800 ได้

รับซ่อมในเวปก็มีเห็น

แต่ก่อนจะซ่อม น่าจะก้มไปดูแรคใต้ท้องก่อน ว่าสภาพเป็นไง ถ้ารั่ว ซึมแล้วเนี่ย

แนะนำว่าเอาเงินค่ากล่องเนี่ย ไปซื้อแรค 4 สายดีกว่า ไม่ต้องใช้กล่องแล้ว

ล่าสุดมันโทรมาบอกว่ากล่องมันหาย.....5555555

โจร ขโมย กล่อง

ไม่รู้มันเดี๋ยวว่างๆจาเอามดูให้มันหน่อย ใครมีเบอร์พี่สมพรมั่งเดี๋ยวให้มันไปหาเค้าดีก่ามั้ง

กล่องพวงมาลัยมานอยู่ตรงไหนหว่า ถ่ายรุปให้ดูหน่อยคับ

ฝั่งคนนั่งอ่ะครับข้างเก๊ะอ่ะแต่ต้องเปิดที่บังออกมาก่อนกล่องมันประมาณกูลิโกะ

สายไฟเส้นเดียวต่อตรงครับเบาตลอดเวลาแล้วก็ไม่มีวันพังอีก :sweat:

ลองเปลี่ยนกล่องดูแล้วยังไม่หายครับ ต้องขอบคุณท่านชายด้วยนะครับที่ให้กล่องมา แล้วก็ลองต่อตรงแล้วก็ยังไม่หาย คาดว่าน่าจะเสียที่ตัวมอเตอร์คุมอะครับ

ลองเปลี่ยนกล่องดูแล้วยังไม่หายครับ ต้องขอบคุณท่านชายด้วยนะครับที่ให้กล่องมา แล้วก็ลองต่อตรงแล้วก็ยังไม่หาย คาดว่าน่าจะเสียที่ตัวมอเตอร์คุมอะครับ

ลองหาตามร้านที่ทำเซฟเยอะๆน่าจะมีถอดไว้นะ

กรูว่าเป้นที่คนขับแขนไม่มีแรงรึป่าว.....:biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม