พี่โอ๋ รถชน ครับบบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสียใจด้วยครับพี่ ซ่อมเสร็จไวๆนะพี่ โฮ!ก่อนกลับยังบอกให้ผมครับรถดีๆเลย แล้วไม่เห็นโทรบอกเลยนะคนเรา ดีแล้วพี่ที่คนไม่เป็นไร แค่สิวแตก

ม่ายช่ายและ มานแตก ตั้งแต่ก่อนชนและ :brick: อย่านะอย่าให้เหลา....:boss:

ผม หลอนเลย ตอนแรกนึกว่า นิดเดียว :cry:

ปล.โคมเหลือง โคมเหลือง หลุดอยู่ริมถนน :dribble:

• กระทู้ ผู้เขียน
ซ่อมเสร็จเร็ว ๆ แระกัน

เค้าแสดงความเสียใจกันหมดและ กูดีใจด้วยที่มึงไม่เป็นไร
ส่วนรถเอิ๊กเรื่องของมึงซ่อมไปดิเอ่อ กูมาแปลกโว๊ย

ขอแสดงความเสียใจด้วยพี่โอ๋ ซ่อมเสดไวไวแล้วกันน่ะคับ

โอ๋กะเดช อีกแล้วหรือ ล้อเล่นนะ ช่อมรถใวใวใวใวนะจะใด้มารองกันหน่อย ของเขาดีดีดีจริง

วันพรุ่งนี้แล้วประกันมาประเมินการซ่อม..:wink:

ประมาณ 80-90,000 อุอุ

เอาๆๆฟาดเคราะห์ไป น่าหงุดหงิดใจแทน..
อุบัติเหตุนี่ ขนาดเราว่าระวังแล้ว ก็ยังไม่วาย จะเกิด..

ตัวไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับและขอให้รถเสร็จเร็วๆนะคับ

เปลี่ยนบานเลยครับ เพ่น้อง อยาก สอย ไอ้ 243 จัง...:frown:

1JZ-GTE M/T มันแรงอย่างงี้นี่เอง
555++

เสียใจด้วยนะพี่ยังงัยขอให้ซ่อมเสร็จเร็วๆและหล่อเหมือนเดิมนะ

เปลี่ยนบานเลยครับ เพ่น้อง อยาก สอย ไอ้ 243 จัง...:frown:
ซ่อมเสร็จเร็วๆละกัน แล้วรีบมาสรอยนะ
กลัวจนสั่นไปหมดแล้วเนี่ย...บรึ๋ยยยย

ซ่อมเสร็จเร็วๆละกัน แล้วรีบมาสรอยนะ
กลัวจนสั่นไปหมดแล้วเนี่ย...บรึ๋ยยยย

ตอนนี้ใกล้เสร็จและ......เตรียมตัวไว้นะเดี๋ยววันที่ 8 จะสอยให้หมดแก้วเอาให้ลืม 71 ไปเลย..:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม