พี่โอ๋ รถชน ครับบบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เนื่องจาก พี่โอ๋ขับมาทางตรงแล้วโดนกระบะตัดหน้าระยะกระชั้นชิดคับ

เลยเกิดเหตุการณ์เช่นนี้ ดุรูปเลยคับ (คนขับกระบะแม่งเมาด้วย พูดจาไม่รุเรื่องเลย)

ปล. พี่โอ๋ กะ พี่เดช ไม่เป็นไรนะครับ ปลอดภัยดี

ไฟล์แนบ

71.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 335
    84.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 334
    86.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 338
    103.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 331
    92.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 337
    99.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 333
    82.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 322

เนื่องจาก พี่โอ๋ขับมาทางตรงแล้วโดนกระบะตัดหน้าระยะกระชั้นชิดคับ

เลยเกิดเหตุการณ์เช่นนี้ ดุรูปเลยคับ (คนขับกระบะแม่งเมาด้วย พูดจาไม่รุเรื่องเลย)

ปล. พี่โอ๋ กะ พี่เดช ไม่เป็นไรนะครับ ปลอดภัยดี
หนักเหมือนกัน นะ เนี่ย....จะเกี่ยวไหมที่บอกว่าจะขายรถอ่ะ ...ซ่อมเสร็จไวๆ น่ะ พี่

เออค่อยดีหน่อยไอ้น้องทั้งคู่ไม่เป็นไร ไปชนแถวไหนว่ะเนี่ย เมื่อคืนก็ไม่หนักเท่าไหร่นี่หว่า...แต่คนไม่เป็นไรก็ OK.. แล้ว
แล้วตกลงกันอย่างไรบ้าง ไอ้คนขับกระบะมันรับผิดชอบแค่ไหน...

เอ้ยเมื่อคืนเลยหร๋อ เนี่ย ไอ้รถกระบะบ้าเอ้ย แล้ว นี่ ตกลงกันเรียบร้อยมั๊ยพี่ วานบอก

ตกลงกันเรียบร้อยดีครับ :smile: สรปคือ กะบะ เสียค่าปรับ แต่กว่าจะรับผิดได้ ล่อไปเกือบ ตี 4 :super: ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงครับ :sweet_kiss:

ปล. ขอขอบคุณจู๊ซซี่ / ออย / แทน / ปุ๊ย ที่มาอยู่เป็นเพื่อนจนเสร็จกิจ :burn:

ขอบคุณครับ :burn:

อย่าเสียใจไปเลยน่ะจ๊ะ คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว ขอให้รถซ่อมเสร็จไวไวน่ะจ๊ะ

ก่อนออกจากงาน ยังมองๆรถพี่อยุ่เลย เหอๆๆ
ชนแบบเดียวกะผมเลย โดนตัดหน้าเหมือนกัน แต่เปนเสาฟาย อุอุ

ไม่ทืบมันเลยว่ะ....

ตกลงกันเรียบร้อยดีครับ :smile: สรปคือ กะบะ เสียค่าปรับ แต่กว่าจะรับผิดได้ ล่อไปเกือบ ตี 4 :super: ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงครับ :sweet_kiss:

ปล. ขอขอบคุณจู๊ซซี่ / ออย / แทน / ปุ๊ย ที่มาอยู่เป็นเพื่อนจนเสร็จกิจ :burn:

ขอบคุณครับ :burn: [/quot

โทษทีโว้ยโอ๋ กรูออกไปไม่ได้จริงๆ ใจกรูอยากออกไปหาพวกมึงชิหายเลยแต่ต้องเข้าใจนะโว้ยบอกไอ้เดชมันด้วย

เสียใจด้วยนะโอ เมื่อวานรีบกลับไม่ได้บอก ยังไงก็ดูแลตัวเองดีๆ รถซ่อมเสร็จไว้

ปล. กรูว่าเมิงเปลี่ยนสีรถดีก่านะ

ซ่อมหายไวๆเด้อ...คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว
เดี๋ยวว่างๆเลี้ยงเหล้าย้อมใจ....

โชคดีครับที่คนไม่เป็นอะไร รถซ่อมเสร็จไวๆนะ:redface:

เสียใจด้วยครับพี่ ซ่อมเสร็จไวๆนะพี่ โฮ!ก่อนกลับยังบอกให้ผมครับรถดีๆเลย แล้วไม่เห็นโทรบอกเลยนะคนเรา ดีแล้วพี่ที่คนไม่เป็นไร แค่สิวแตก

ดีที่คนไม่เป็นอะไร ซ่อมเสร็จไวๆนะคร๊าบ

เรื่องนี้ แก๊สโซฮอล ผิด......

แหะ..ถือว่าฟาดเคราะห์ไปละกัน..พี่

เสียใจด้วยน่ะครับ ปลอดภัยก็ดีแล้วนะ :)

อูยยยยยยยยยยย
ตัวไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับพี่น้อง:tongue:

ขอบคุณครับ :burn: [/quot

โทษทีโว้ยโอ๋ กรูออกไปไม่ได้จริงๆ ใจกรูอยากออกไปหาพวกมึงชิหายเลยแต่ต้องเข้าใจนะโว้ยบอกไอ้เดชมันด้วย

ม่ายมีปัญหา โน พอม แพม.....คิดมากน่า :sweet_kiss: จุ๊บๆ

เสียใจด้วยนะโอ เมื่อวานรีบกลับไม่ได้บอก ยังไงก็ดูแลตัวเองดีๆ รถซ่อมเสร็จไว้

ปล. กรูว่าเมิงเปลี่ยนสีรถดีก่านะ

ซ่อมหายไวๆเด้อ...คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว
เดี๋ยวว่างๆเลี้ยงเหล้าย้อมใจ....

โชคดีครับที่คนไม่เป็นอะไร รถซ่อมเสร็จไวๆนะ:redface:

ดีที่คนไม่เป็นอะไร ซ่อมเสร็จไวๆนะคร๊าบ

เรื่องนี้ แก๊สโซฮอล ผิด......

แหะ..ถือว่าฟาดเคราะห์ไปละกัน..พี่

เสียใจด้วยน่ะครับ ปลอดภัยก็ดีแล้วนะ :)

อูยยยยยยยยยยย
ตัวไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับพี่น้อง:tongue:

อย่าเสียใจไปเลยน่ะจ๊ะ คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว ขอให้รถซ่อมเสร็จไวไวน่ะจ๊ะ

เสียใจด้วยครับ...

ก่อนออกจากงาน ยังมองๆรถพี่อยุ่เลย เหอๆๆ
ชนแบบเดียวกะผมเลย โดนตัดหน้าเหมือนกัน แต่เปนเสาฟาย อุอุ

ไม่ทืบมันเลยว่ะ....

ขอขอบคุณทุกๆอารมณ์ที่เป็นห่วง ซึ่งมีทั้ง เงียบ สงบ สยบความเคลื่อนไหว อีกทั้ง รุนแรง และ เร่าร้อนนนนนนนนนนนนนน :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม