เครื่องยนต์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fahut
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

fahut

Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากสอบถามราคาเครื่อง J-bo,rb25de,rb25det เอาไว้ตัดสินใจ

าคาเครื่อง เจโบ - ออโต้ ปลั๊กบาง 27000 ปลั๊กหนา 30000
ธรรมดา 45000

25DE ออโต้ 19000

25DET non CDI ออโต้ 27000
ธรรมดา 36000

ตอนนี้สนใจ25โบครับวางแบบจบเสร็จสับรวม่ท่ออินเตอร์เท่าไหรครับรวมค่าแรงด้วยครับสภาพออกรถได้เลยนะครับ:augenrollen:

ตอนนี้สนใจ25โบครับวางแบบจบเสร็จสับรวม่ท่ออินเตอร์เท่าไหรครับรวมค่าแรงด้วยครับสภาพออกรถได้เลยนะครับ:augenrollen:

ลองโทรไปสอบถามที่อู่พี่เก๋ K-SPORT ดูสิครับ
0-8182-1-8310 ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
อยากทราบอัตราการสิ้นเปลืองของ เจโบ กับ rb 25 bo เท่าไหร่ครับ

big johnเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม