อยากเข้ากลุ่ม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311004
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311004

ball A31
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมอยากเข้ากลุ่มด้วยคนครับต้องทำไงบ้าง:biggrin:

อยู่แถวไหนครับ ผมเอก สมุทรสาคร cef_thon
(กิน...เมา)

สมัครสมาชิกชมรม
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353

แล้วคุณอยู่บริเวณไหนก็เข้าไปพบปะพูดคุยในบอร์ดกลุ่มแล้วเข้ากลุ่มเค๊าได้เลยครับทุกกลุ่มยินดีต้อนรับเสมอแหละครับ

ฝั่งธน ยินดีต้อนรับงับ ผม เก้ง ไอ่ตัวยุ่งแห่งทุ่งบางบอน ครับ

ผมบอลแห่ง พระราม 2 คับ

งี้ผมก็เป็น บอล บางบอน 555

ยินดีตอนรับครับ ทิ้งเบอร์เอาไว้ก็ได้

ถ้ามีไปไหนเด๊ยวโทรตามครับ

บอลอีกและ มีกี่บอลและเนีย

ยินดีต้อนรับครับพี่น้องงงง

ผมอยากเข้ากลุ่มด้วยคนครับต้องทำไงบ้าง:biggrin:
กลุ่มนี้ชื่อกลุ่มฝั่งธน แต่กินไม่ทนคับ
กร๊ากกกกกก กลุ่มนี้ใจดีคับ

งี้ผมก็เป็น บอล บางบอน 555

ยินดีตอนรับครับ ทิ้งเบอร์เอาไว้ก็ได้

ถ้ามีไปไหนเด๊ยวโทรตามครับ
ชื่อโหลว่ะ มีบอล a31640 อีกคนนะเนี่ย

ยินดีที่ได้รู้จักคับ 081-1160743

อยู่บางกระดี่ แล้วเจอกันคับ

ดีคับผมอยู่ตลิ่งชัน ไปๆมาๆแต่อยู่นนท์มากหน่อยคับ

ไว้ได้เจอกัน....:cry: :cry:

อยู่ บางนา ค่ะ

เกี่ยวกันป่ะว่ะค่ะ 555
ยินดีต้อนรับด้วยคนค่ะ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม