ขอบคุณ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31566
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31566

TANMAYA Cef@non อิอิ
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณจริงๆ

เป็นคะรวยอะไรอีกครับไอ้เวง

บ้า ป่ะ พี่

อะไรของ น้าหวะเนี่ย งง

แหมทำเป็น นาวาร้า เลยนะบ้าปะ

เมื่อคืนยุ่งแม่แทบจะหาม ไม่มีใครดูแลกรูเลยนะพวกเมิง

อารายว่ะ....

เมื่อคืนยุ่งแม่แทบจะหาม ไม่มีใครดูแลกรูเลยนะพวกเมิง

ก็พี่บอกให้มานั่งกินต่อเจือกไปนอนทำมั้ย....555 เช้าเลย.....

ก็พี่บอกให้มานั่งกินต่อเจือกไปนอนทำมั้ย....555 เช้าเลย.....
มันเสียการทรงตัวครับ ไม่ได้นอนสองคืนแถมยังเมาอีก ลุกไม่ไหว

• กระทู้ ผู้เขียน
นอนดีดีไม่นอน ชอบวางเพลิงตัวเอง 555

พี่น้องครับไอ้เจ้าของกระทู้นี้มานยังอยู่หรือป่าวคับ เห็นมันเงียบไปเลย:confused:

ทางกรมตำรวจอินโดเรียกตัวไปแล้ว

:verwirrt: :mad: :frown: :augenrollen: :biggrin: :smile:

อยู๋ อินโด

สงสัยอาการแม่งจะหนักว่ะ...

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เฮ่อ...เอา อีก แระ เป้นไรหล่ะครับท่าน...

สงสัยคีย์บร์อดแม่งเจ้ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม