• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

RB 25 DET ความร้อนขึ้นเวลาเปิดแอร์รถติดๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ sar123
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฟรีปั๊ม 25 มันเติมตรงไหนครับจะได้ไปทำมั่งครับ

สำหรับฟรีปั๊ม RB รุ่นเก๋าๆเค้าลองกันมาหมดแล้วคับ สรุปว่าซื้อเก่ายุ่นเปลี่ยนเถอะประเสริฐสุดแล้ว พันเดียวสมมุติว่าใช้ได้สามปี ก็คุ้มแล้ว อย่าคิดมาก:coolly-0003:

งง นิดหน่อยครับ หนักมือ มันโอเคไม่ใช่เหรอ หรือยังไงครับ ช่วยอธิบายอีกที :coolly-0043::coolly-0023:

ของผมก้อหน่วง ๆ หนืด ๆ นะ ฟรีปั๊มมันต้องหนืด ๆ ม่ะช่ายเหรอ

ตามนั้นครับ ถ้าไม่หนึดมันก็ฟรีทิ้งหมดสิคับ แล้วจะเอาแรงลมที่ไหนไปดูดความร้อนออกจากหม้อน้ำล่ะ:coolly-0007:

สำหรับฟรีปั๊ม RB รุ่นเก๋าๆเค้าลองกันมาหมดแล้วคับ สรุปว่าซื้อเก่ายุ่นเปลี่ยนเถอะประเสริฐสุดแล้ว พันเดียวสมมุติว่าใช้ได้สามปี ก็คุ้มแล้ว อย่าคิดมาก:coolly-0003:
ขอบคุณครับพี่เล็ก

ขอถามหน่อยครับ เป็นพัดลมของเบ็นช์ รุ่นใหนครับ ขนาดมันเท่าไร่ครับ แล้วมันต้องมีรีเลย์ อะไรคุมใหมครับรึว่าต่อจากสายไฟเดิมได้เลย เอาเข้าแทนที่เดิมได้เลยรึป่าวครับ รึต้องทำท่อแอร์ด้านหน้าใหม่ สุดท้ายราคามันประมาณเท่าไร่ครับ:coolly-0043:

ผมสนใจง่ะครับ ที่ถามมากหน่อยเวลาไปถามซื้อจะได้บอกถูกครับ:coolly-0033:

รอคำตอบจากผู้รู้ครับ