ใกล้จะเสร็จแล้ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311084
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันอาจจะเป็นตอนที่ กล้องถ่ายภาพ ก็ได้ คับ

ขึ้นอยู่กับว่า สภาพ เเสง ที่ถ่ายตอนนั้นเป็น อย่างไร
(เพราะ เซนเซอร์ จับภาพกล้อง จะไม่สามารถ เเยกสีได้เเม่นยำมากนัก)

จึงทำให้ สี มันเพี้ยน ออกมาแบบนี้ ก็ได้ครับ

อือ มีเหตุผล แต่รถสวยครับ:coolly-0029:

สีส้ม ไม่อมเหลือง
สีส้ม ไม่อมส้ม เพราะเป็นสีเดียวกัน 5555

สีส้มครับ ส้มออกเด่นๆๆ เลย
แต่สุดท้าย สีสวยครับ

ว่าเเต่มานทะหร่ายยยหราคับบบบทั้งหมดดด:coolly-0026:

• กระทู้ ผู้เขียน
สีส้ม ไม่อมเหลือง
สีส้ม ไม่อมส้ม เพราะเป็นสีเดียวกัน 5555

สีส้มครับ ส้มออกเด่นๆๆ เลย
แต่สุดท้าย สีสวยครับ

ตอนแรกตั้งใจให้เป็นสีเหลือง แต่กลัวเหมือน taxi ก็เรยเพิ่ม

เฉดสีแดงลงไปให้เข้มขึ้น แต่ออกมาแล้วก็ชอบคับ

ว่าเเต่มานทะหร่ายยยหราคับบบบทั้งหมดดด:coolly-0026:

ร่วมๆ ประมาณ 56,000 คับ

ทำเหลืองได้ส้ม
ทำส้มก็ได้ส็ม

ส้ม แน่นอน ฟันธง 555

ไปที่ขนส่งอ่ะครับ ตอนแจ้งเปลี่ยนสีอ่ะ ขนส่งมันบอกว่าสีอะไร ก็สีนั้นอ่ะครับ เถียงมันไม่ได้หรอก.....:coolly-0028:

ไปที่ขนส่งอ่ะครับ ตอนแจ้งเปลี่ยนสีอ่ะ ขนส่งมันบอกว่าสีอะไร ก็สีนั้นอ่ะครับ เถียงมันไม่ได้หรอก.....:coolly-0028:

โห้ หิ้ว!!! ถ้างั้น ขนส่งก็จดเป็นสีเหลืองแหละ เพราะจดทะเบียนสีส้มไม่มี

หลักฐานทางราชการชนะทุกอย่างแน่ๆ

ยังไงมันก็สีส้มครับบบ

โห้ หิ้ว!!! ถ้างั้น ขนส่งก็จดเป็นสีเหลืองแหละ เพราะจดทะเบียนสีส้มไม่มี

หลักฐานทางราชการชนะทุกอย่างแน่ๆ

คันเก่าของพี่ผม สีอ่อนกว่าคุณหน่อยนึง ขนส่งตีเป็นสีน้ำตาลครับ....:coolly-0039:

ไฟล์แนบ

• เซฟส้มในอดีต (Small).jpg
    เซฟส้มในอดีต (Small).jpg
    90.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
  • Re-exposure of A4828-1.jpg
    Re-exposure of A4828-1.jpg
    44.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
  • Re-exposure of 030830_1629~01.jpg
    Re-exposure of 030830_1629~01.jpg
    6.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0004:จะสีอาไรก้อชั่ง ขอให้เปง Cefiro ก้อพอแระ ชะอุ้ย! :coolly-0011: ขอโทดค๊าบบบ :coolly-0023:

คันเก่าของพี่ผม สีอ่อนกว่าคุณหน่อยนึง ขนส่งตีเป็นสีน้ำตาลครับ....:coolly-0039:

หรอคับ ถ้างั้นผมก็ไม่ต้องแจ้งเปลี่ยนสีอะดิ เพราะสีเดิมผมเป็นสีทอง

ขนส่งตีเป็นสีน้ำตาล ไม่เป็นไรลองดูก่อน

:coolly-0004:จะสีอาไรก้อชั่ง ขอให้เปง Cefiro ก้อพอแระ ชะอุ้ย! :coolly-0011: ขอโทดค๊าบบบ :coolly-0023:

:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:​

เหลือง 1เสียง

ส้ม 1 ล้าน%
:coolly-0025::coolly-0025:​

มาอีกเคสนึงแล้ว รถทำสีเขียวมะนาว เจ้าของก้อบอกเขียว คนอื่นทั้งเว็บบอกเหลือง แต่ขนส่งบอกเขียว
คงไม่ต้องบอกใช่ม่ะ ว่าเค๊าคือใคร

มาอีกเคสนึงแล้ว รถทำสีเขียวมะนาว เจ้าของก้อบอกเขียว คนอื่นทั้งเว็บบอกเหลือง แต่ขนส่งบอกเขียว
คงไม่ต้องบอกใช่ม่ะ ว่าเค๊าคือใคร

อิอิ สงสัยจะเป็นพี่โอ๊ด รหัสไรน้า???

สรุปสีไรกันแน่ เขียว หรือ เหลือง ???

จิงๆ แล้วเป็นเหลืองอมส้มนะ
(สีตาม font เลย) อิอิ

"อย่าได้แคร์สื่อ"
จำไว้
รถเรา
สีทำออกมาแล้ว
เราชอบ ถูกใจ ตามที่คิด
ก็พอแล้วครับ
เถียงกัน เหนื่อยปล่าว

เข้าจั๊ย

"อย่าได้แคร์สื่อ"

จำไว้
รถเรา
สีทำออกมาแล้ว
เราชอบ ถูกใจ ตามที่คิด
ก็พอแล้วครับ
เถียงกัน เหนื่อยปล่าว

เข้าจั๊ย

ขอบคุณคับพี่เกรียง ที่สอนให้เราเข้าใจในสิ่งที่เราชอบก็พอคับ

แต่รถป๋มสีเหลือง (อมส้ม) คับ
:coolly-0018:​

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม