อยากรู้ราคาท่ออินเตอร์อลูมิเนียมดัดทรายครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311080
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311080

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ต.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้ราคาท่ออินเตอร์อลูมิเนียมดัดทรายครับ หรือใครมีแต่ไม่ได้ใช้บอกได้ครับ:coolly-0022:

เดินใหม่ก็ประมาณ 6 พันนะครับ ประมาณนี้

แอบมาถามเพิ่มเติม ถ้าเชื่อมแสตนเลส แบบให้ต่อข้อต่อเป็นรอยม่วงๆนี่ ต้องเชื่อมแบบไหนครับ อาร์ก้อนปะ หรือแบบธรรมดา ???

ทีใหนคับ:coolly-0043:

หาอยู่เหมือนกันคับ ที่ใหนถูกๆ บอกกันบ้างนะคับ...

เดินอินเตอร์แล้วต้องย้ายสายแอร์ทุกคันเปล่าครับ ขอผมไปถามมาเขาบอกต้องย้ายอะ

มีร้านต๋องเทอโบครับ อยู่แถวพระราม2 ซอยสะแกงาม เบอร์ 0894488287
ราคาประมาน 5000-7000 บาทครับ

รู้แถวใหนครับ

จะได้แนะนำถูก

อยากรู้ราคาท่ออินเตอร์อลูมิเนียมดัดทรายครับ หรือใครมีแต่ไม่ได้ใช้บอกได้ครับ:coolly-0022:
ร้านเหรียญชัยเทอร์โบ แถวๆบางใหญ่ก็ได้ครับ 6500 ไม่รวมกรองอากาศนะ
ครึ่งวันก็เสร็จแล้ว

ที่ระยองครับถูก พี่แกะแกทำได้ดีทีเดียว ของผมทำกะแกมา 3,500 บาทเอง คือเต็มที่ไม่น่าเกิน 4,500 บาทครับผม

หิหิ...อาจจะไกลไปนิดส์นุง

ไฟล์แนบ

53 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 150

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม