ชักภาพประทับใจ งานเจ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้อง Cef_thon
บิ๊กโค_รซ่าส์เลย

555 เอิ๊กๆ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
เรียกพวก เรียกพวก เอาให้ครบนะ
ไม่งั้นเอาผมไม่อยู่หรอก55555

อย่าบิ๊กชนแก้วทีไร เดินหนีทุกที ไม่ไหวๆๆ
ถ้าเป็นผมนะไม่เอาไว้หรอก ต้องสุดซอย ว่าแต่งานนี้ไปอยู่ไหนมา พูดเหมือนจะมาเลย ไม่ใจหนี่หว่า

อย่าบิ๊กชนแก้วทีไร เดินหนีทุกที ไม่ไหวๆๆ
ถ้าเป็นผมนะไม่เอาไว้หรอก ต้องสุดซอย ว่าแต่งานนี้ไปอยู่ไหนมา พูดเหมือนจะมาเลย ไม่ใจหนี่หว่า
ไปพัทยากะครอบครัวมาคับ....
แหะๆ ไว้รอไอเจแต่งงานหน้ารับรอง
ไม่พลาดแน่นอน.......

ขอบคุณคับ สำหรับภาพสวยๆ...:smile:

:boss: ชีวิตไรขีดจำกัด:boss:

นี่ถ้ากูเป็นแฟนมึงนะ กูให้มึงขึ้นขี่คอแล้ว
เสียดาย บุญมึงไม่พอที่จะได้แฟนดีๆอย่างพี่

นับว่าเป็นบุญของน้องมันแล้วที่ไม่ได้แฟนดีๆอย่าคุณมึง ไม่งั้นล่ะมึงเอ๊ย

นับว่าเป็นบุญของน้องมันแล้วที่ไม่ได้แฟนดีๆอย่าคุณมึง ไม่งั้นล่ะมึงเอ๊ย

ไม่งั้นได้พ่นล้อทองเด๋อแน่ๆ

* แต่งานนี้พลาด ไม่ได้ไป เพราะไอ้บอลไม่บอก เพิ่งเจอมันวันเสาร์ที่ 18 ที่มหาลัย อยู่หลัดๆ แม่งงงงงงงง ไม่ชวนกูอีกแล้ว ใช่ดิ กูมันคนนอก ใช่ดิๆๆๆ :brick:

* แต่งานนี้พลาด ไม่ได้ไป เพราะไอ้บอลไม่บอก เพิ่งเจอมันวันเสาร์ที่ 18 ที่มหาลัย อยู่หลัดๆ แม่งงงงงงงง ไม่ชวนกูอีกแล้ว ใช่ดิ กูมันคนนอก ใช่ดิๆๆๆ :brick:

เห็นเพื่อนได้ดิบได้ดี เป็นใหญ่เป็นโตแถวชานเมืองกูก็มึความสุขแล้ว

รู้ตัวก็ดีแล้ว....

• กระทู้ ผู้เขียน
เห็นเพื่อนได้ดิบได้ดี เป็นใหญ่เป็นโตแถวชานเมืองกูก็มึความสุขแล้ว

แถวรังสิตหนิ ใช้สิ เขาขาดแชมไม่ได้หรอก แชมเขาได้ดีไปแล้ว
เขาคงไม่แล ชานทะเลอย่างเราๆหรอก

5555 มันว่ะกัดกันมันดีเนอะ

แชมป์ รังสิต ก้ากกกกกกก:boss:

หวัดดีคับพ่อแม่พี่น้อง..อิอิ

อิจฉาซิ....:sweet_kiss: :sweet_kiss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม