อะ ว่าด้วยเรื่อง กำซ้ำ Cef ผมมั่งละ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31401
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันหลุดมาไงนึกไม่ออก ชัดกลัวของตัวเองซะแล้วจิ
เมื่อวันก่อนตกรูเพิ่งโดนฟาดขาอินอินเตอร์หักไม่รู้โดนมูเล่บ้างปะ

แล้ว อาร์บี มันจะมีแบบนีมั๊ยยยยย

อะไหล่พร้อมค่าแรงราคาเท่าไหล่...จะได้ไปเช็คดูบ้างกลัวจะเป็นบ้างอ่ะคัฟ

• กระทู้ ผู้เขียน
โทรหาแล้ว ท่าน 490 ตั้มซีโฟร์
จัดไว้ไห้แล้ว(ขอบคุณพี่ออย ด้วย สำหรับเบอรโทร ไม่งั้นคงอีพัน4พัน5แน่)
ขอบคุณมาแต่ ยังมะรู้ไปเอาไง
อาจไปรถเมร์ วันอาทิตย ครับ:embarrassed:
จะติดต่อไปนะครับ :augenrollen:
ขอบอกว่าแกคิดราคาพี่น้องครับ:sweet_kiss:
ลงไม่ได้ อะไหร่แกมีเยอะไครหาไรไปคุยเอาครับ :tongue:

โทรหาแล้ว ท่าน 490 ตั้มซีโฟร์
จัดไว้ไห้แล้ว(ขอบคุณพี่ออย ด้วย สำหรับเบอรโทร ไม่งั้นคงอีพัน4พัน5แน่)
ขอบคุณมาแต่ ยังมะรู้ไปเอาไง
อาจไปรถเมร์ วันอาทิตย ครับ:embarrassed:
จะติดต่อไปนะครับ :augenrollen:
ขอบอกว่าแกคิดราคาพี่น้องครับ:sweet_kiss:
ลงไม่ได้ อะไหร่แกมีเยอะไครหาไรไปคุยเอาครับ :tongue:
1. บ้านบักตั้ม อยู่ใกล้กรู มีอะไรให้ช่วย บอก
2. เมิงให้บักตั้มส่งพัสดุไปให้ดิว่ะ
มีอะไรโทรมา...
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอให้รถเส็ดไวไวน๊า จะได้ไปรับเพื่อนนู๋ อิอิ :biggrin: สาวๆคอยอยู่น๊า :biggrin: :biggrin:

ไออออยมันพูดถูกทำตามมานจิ จาได้ไม่ยุ่งยาก

• กระทู้ ผู้เขียน
บอกแล้วให้ติดแก๊สอ่ะ
เอาละได้การ ขอบคุณ
น้องต่อ เวปมาสเตอรnakhonsawan car
เพื่อนCef-nakhonsawan
แนะมาละ
ไห้ถอดออกไปไห้โรงกลึงขึ้นศูนย์ เชื่อมติดกัน
เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปทำ ถ่ายรูปมาไหดูนะเพื่อน
ซื่อบรื้อวะผมบังภูเขาวะ:smile:
เค้าทำกันมาขาดกันมานานนม ละ:embarrassed: