อะ ว่าด้วยเรื่อง กำซ้ำ Cef ผมมั่งละ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31401
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31401

aoh_sriracha
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
งานก่อนJbo คอมแอรพัง
งานนี้เกิบไป
..
...
.....ว่ากันเข้าเรื่อง
เชื่อมโยงจาก คอมแอรพังครั้งก่อน
งานนี้มู่เล่ กลางหลุดเนื่องจากโดนกะชาก
จากการซัดตอนใช้คอมเก่าและ การชำรุดจาก ญี่ปุ่นด้วย
ก็ไปเช็กกันนะ..ก่อนเดินทาง..ทั่งท่านที่วางเก่าและวางไหม่
เป็นกันได้ทั้งนั้
.
.
.
เรื่องมีอยู่ว่าวิ่งมาดีๆจอดรอคิวเติมน้ำมัน
ได้ยินเสียงอะไรสักอย่า กระเด้งอยู่ไต้ท้อง ขณะ ฟังเพลงอยู่
เหมือนมีไครโยนอะไรเข้ามาไต้ท้อง ด้วยจิดวิญญานนักรักรถ
เปิดประตูออกมาดู หงุดหงิด ไครๆทำไรรถกรูวะ สักพัก
ได้ยินเสียงอี๊ดสายพานหน้ารถ และเด็กปั้ม บอกไอ้นี้ออกมาจากหน้ารถพี่
กำ
อะไรวะเดินน้าไปด้วยพวงมะลัยเข็งๆผิดปกติแน่ หนักมาก
พี่น้องเปิดฝากระโปงดูไม่เห็นมีตัวไรหลุดนิ ตัวไรวะ หาๆ
เลยจับสายพานหย่อน เจอแล้วเอ้ากำ
มู่เล่หลุดนิ หลุดได้ไงวะ!
โทรถามๆช่างเค้าบอกหลุดได้ลูกยางมันขาดดิกำงานเข้าเลย
ทำไงดีถามเขาขับไม่ได้ ฝากไว้นั่นละ (กำเครื่องเสียงบานเลย ของอีก)
โทรหาไครดีน่า เซียนเจ อ่อ น้าเชดก่า ทำไงกลับบ้านได้
เค้าบอก เย้อได้แต่ต้องรถเคลื่อนก่อนถึงจะเบา
เลยพาลูกสาว กลับบ้านรอเปลี่ยนมู่เล่ได้ เกือบซวย
(ขอบคุณ น้าเชด ทีไห้คำแนะนำครับ) :sweet_kiss: งันยังไม่กล้าขับกลับแน่
..
..
..
จบไปกับ
เวกำครั้งนี้ ไม่อย่าไห้ไครได้เจอเลย สาวก เจทั้งหลายเช็กกันบ้างนะ
เรื่อง ของเรื่อง เกิดจากความร้อนสะสม
ของระบบแอรระบายไม่ทัน เนื่องจากพัดลม
ไฟฟ้ารีเลย เสีย1ตัวไม่ไส่ใจเดี๋ยวเปลี่ยน จนในรบแอรเกิดความควบแน่น้ำยาต้านกับลูกสูบดันไม่ไปฝืดหนักสายพาน มู่เล่ทำงานหนัก
ประกอบกับรถเครื่องเสียง ไดรชาดเจ ออก14โวทท แม่เหล็กทำงานเต็มที่หนักอีกต่อ มู่เล่เลยทนไม่ไหว
ลาโลกไปก่อนไวอันควร ฮะๆๆ
ปล.จบข่าวยาวจัง

ไฟล์แนบ

27.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 497
    33 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 410
    42.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 417
    25.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 409
    36.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 411
    40.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 411
    33.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 411

โชคดีที่ไม่เป็นไรมาก

ดีนะว่าหลุดตอนจอด ถ้าวิ่งซัดๆอยู่มันจะหลุดได้มั้ยอ่ะพี่ แต่ถ้าหลุดตอนซัดนะไม่อยากนึกเลย

โหดแท้ๆ ดีที่ช่างสังเกตุไหวตัวทัน 55

ช่าย หลุดตอนขับอยู่จะเป็นไงเนี่ย มูเล่เหวี่ยงกระเด็นกระดอนเข้าไปในพัดลมหม้อน้ำ
กร๊วบกร๊าบๆกรุ้งกรั้งๆ แคร่กๆๆๆๆ งึกๆๆๆ

น่ากลัวอะ

ที่สุด...................

บอกแล้วให้ติดแก๊สอ่ะ

เล็บนิ้วโป้งยาวแล้วนะ.....

• กระทู้ ผู้เขียน
เฮ้อ..+..+
กระทู้แรกๆ นี้ไห้กำลังใจกันดี
.
.
เอ้อ..แต่3-4กระทู้หลังนี้มันยังไงยังไง
นะพี่น้อง...เดี๋ยวป๊าดชนหมดแก้ว3แก้วติดเลย.../'/^_^/'/

เฮ้อ..+..+
.
.
เอ้อ..แต่3-4กระทู้หลังนี้มันยังไงยังไง
นะพี่น้อง...เดี๋ยวป๊าดชนหมดแก้ว3แก้วติดเลย.../'/^_^/'/

จัดไป..................:biggrin:

เฮ้อ..+..+
.
.
ให้ไวเลย กะลังแฮ้งเลย

ตัดเล็บเสียหน่อยก้ดี นะ555++

เอาหายใว ๆ นะ...:biggrin:

เคยเห็นแต่ มู๋เลย์ บินตอนซัด แล้วทะลุฝาโปงหน้า บินข้ามหัวอ่ะ 555

สังเกตุ ถึงเล็บ คิดไร ก่ะ เค้าหรือเปล่า พี่ด้วงดิ่ง.คอม

โหด มาก กลับ ได้ก็โอ ครับ

มันเกียวอะไรกับเครื่องเสียง อะพี่โอ๋ ที่มันขาดขนาดนั้นเป็นเพราะ ยางกันกระชากหมดสภาพมากกว่า
ของป๋มเปลี่ยนไป2มู่เล่แล้ว

โชคยังดีนะครับ อีกอย่างที่ต้องเช็คนะครับ คือลูกปืนตัวดันสายพานหน้าเครื่อง

ดีนะครับที่เห็นก่อน...บอกแล้วให้ติดแก๊ช..โอ๋ไม่เป็นรัยก็ดีแล้ว....
ถามต่อครับ ถ้าปิดแอร์ ซัด หลุดไหมครับ....

โดนไปกี่ตังค์เนี่ย เพราะใกล้ถึงเวลาเปลี่ยนแระล่ะ 55