• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อยากทราบว่าล้อte37ของแท้ซ่อมได้ไหมครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ake873
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ake873

Register
เข้าร่วม
27 ก.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
เห็นมีคนบอกผมว่าทำยากเพราะล้อเป็นอลูมิเนียม ให้พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับล้อผมแค่ดุ้ง ทำแล้วจะดีเหมือนเดิมไหมครับ แล้วร้านไหนซ่อมดีมั่งครับ ช่วยหน่อยนะครับ

ซ่อมนะมันซ่อมได้ครับ แต่ซ่อมแล้วประสิทธิภาพจะเหมือนเดิมรึปล่าว ไม่มีภาพให้ดูรึว่า ดุ้งมากดุ้งน้อยแค่ไหน ร้านซ่อมทีผมพอจะรู้ก็มี รามอินทรา กม.3 แล้วก็แถว อตก.

• กระทู้ ผู้เขียน
ดุ้งตรงขอบอะครับ คล้ายๆรอยครูดฟุตบาทอะครับบบขอบล้อมันแหว่งๆอะครับแต่ไม่เยอะนะ

ซ่อมได้ครับ ผมเคยซ่อมมาแล้ว
ล้อผม te37แท้ ขอบ19" น้องเอาไปใส่ d-maxแล้วโดนเสยท้าย
ล้อผมนี่ฉีกเลย ส่วน d-max เปลี่ยนกระบะท้ายอ่ะครับ
ผมเอาไปซ่อมที่ร้าน max express ตรงรามอินทรา เลยเซ็นทรัลไปหน่อย
งานออกมาดีครับ แต่ไม่100%นะ เพราะอาการมันสาหัสมาก
แต่โดยรวมพอใจครับ...เดี๋ยวหาเบอร์ได้แล้วจะลงให้ครับ

สวนมะลิ ซ่อมเหมือนกันไม่ใช่หรอครับ

ซ่อมได้ครับ ผมเคยซ่อมมาแล้ว
ล้อผม te37แท้ ขอบ19" น้องเอาไปใส่ d-maxแล้วโดนเสยท้าย
ล้อผมนี่ฉีกเลย ส่วน d-max เปลี่ยนกระบะท้ายอ่ะครับ
ผมเอาไปซ่อมที่ร้าน max express ตรงรามอินทรา เลยเซ็นทรัลไปหน่อย
งานออกมาดีครับ แต่ไม่100%นะ เพราะอาการมันสาหัสมาก
แต่โดยรวมพอใจครับ...เดี๋ยวหาเบอร์ได้แล้วจะลงให้ครับ
นั่นแหละครับ กม สามรามอินทราอยู่ซ้ายมือเลยเซนทรัลไปหน่อย ก่อนขึ้นสะพาน

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p]อ่ะ.ลองดูครับ </o:p>
ร้าน แม็กซ์ เอ็กซ์เพรส เซอร์วิส
20/1 รามอินทรา (ฝั่งเซ็นทรัล รามอินทรา) ปากซอยรามอินทรา 11-13
แขวงอนุสาวรีย์ บางเขน ก.ท.ม.
โทร.
0-2521-6641 , 0-2970-6913 , 0-2973-6664

สวนมะลิ อีกเสียงครับ ราคาแรงนิดนุง แต่งานออกมาพอใจ

สวนมะลิ มีเบอร์ติดต่อไหมแล้วอยู่แถวไหนครับรบกวนผู้รู้ตอบด้วยขอบคุณ
<!-- / message --><!-- sig -->

พอจะมีราคาโดยประมาณไหมคับอยากซ่อมเหมือนกันล้อเฉี่ยวฟุตบาทมา

เนื้อแม็ก เป็น แม็กนีเซี่ยม ถึงซ่อมได้แต่พอใช้งานไปเรื่อยๆมันจะกร่อนแล้วก็ แตกร้าวครับ ถ้าแม็กพวก อัลลอย ใช้แก๊ซยิงร้อนแล้วผสานได้ดีกว่าพวก แม็กนีเซี่ยมครับคือยืดหยุ่นได้ดีกว่า ทางที่ดีใช้แม็กซ่อมต้องระวังการกระแทกแรงๆซ้ำๆครับอันตราย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม