• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รบกวนสอบถามผู้รู้เรื่องโช๊ค TEIN หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31966
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31966

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
10 ม.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ระหว่าง TEINรุ่นHE กับ TEINรุ่นHA ต่างกันยังไงครับ

เท่าที่ทราบ HE แข็งมากมาย ใส่รถดริฟได้เลยครับ
ส่วน HA ไม่แน่ใจครับ รอท่านอื่นมอตอบหระกันครับ

HA- สไลด์กระบอกไม่ได้ครับ ปรับเกลียว ปรับหนือได้

HE-ปรับเกลียว ปรับหนืด สไลด์กระบอกได้ครับ เป็นตัวใหม่ที่พัฒนามาจากHA

อันนี้ตอบแบบเท่าที่พี่ออยบอกมาอ่ะนะครับ ยังไงรอผู้รู้มาตอบอีกที ผมไม่แม่นอ่ะครับ.......

ขอบคุนครับ
ปรับหนืดได้ทั้ง2แบบ และแบบไหนน่าจะนิ่มกว่าอ่ะครับ
เห็นบอกHEแข็งมากมาย แต่ปรับหนืดได้ เลยสงสัย

ขอบคุนครับ
ปรับหนืดได้ทั้ง2แบบ และแบบไหนน่าจะนิ่มกว่าอ่ะครับ
เห็นบอกHEแข็งมากมาย แต่ปรับหนืดได้ เลยสงสัย

ยังไงก็แข็งคับ สองรุ่นนี้ ฮ่าๆๆ

ก็ HE มันเขียนไว้เลยอ่ะครับ ว่า drift spec แล้ว
จะไม่ให้มันแข็งได้ยังไงล่ะเนี่ย...

ปล. ขอยืมรูปของพี่อาร์ม a31591 มาเป็นตัวอย่างด้วยนะครับ

ไฟล์แนบ

65.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
ขอบคุณมากครับ สำหรับทุกคำตอบ

HA- สไลด์กระบอกไม่ได้ครับ ปรับเกลียว ปรับหนือได้

HE-ปรับเกลียว ปรับหนืด สไลด์กระบอกได้ครับ เป็นตัวใหม่ที่พัฒนามาจากHA

อันนี้ตอบแบบเท่าที่พี่ออยบอกมาอ่ะนะครับ ยังไงรอผู้รู้มาตอบอีกที ผมไม่แม่นอ่ะครับ.......
เหรอ นี่กรูบอกเมิงอย่างงั้นเหรอว่ะ
555++

ไม่รู้ว่าไงดูจากกราฟแล้วกัน มันอธิบายตัวมันเองได้เข้าใจกว่า....

attachment.php

ไฟล์แนบ

39 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
    41 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 110
    43.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102
    42.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม