• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามกูรูท่านผู้รู้ m24garrett a/r60 ใส่ใน2jzจะดีไหม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31806
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันกลับรูปเอา ต่างหาก ฟักเอย

พี่เค้าหลอกนู๋หรอ เจอมิตติ้ง ปล่อยลมยาง หยอดน้ำตาล ตัดสายเบคร

ถอดน๊อตล้อ แน่ๆ อิอิ :coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0004:

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมอยากทราบราคาของm24 a/r65กับm24 a/r66 พอจะมีใครพอจะทราบราคาของทั้ง2ตัวนี้บ้างไหมคับ

พี่เค้าหลอกนู๋หรอ เจอมิตติ้ง ปล่อยลมยาง หยอดน้ำตาล ตัดสายเบคร

ถอดน๊อตล้อ แน่ๆ อิอิ :coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0004:

เฮ่ย งั้นไม่ไปละ ใครหาว่าผมไม่ไปมิตติ้ง โทษ A31782 นะคับ เค้าขู่ผมอ่ะ......:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

ผมอยากทราบราคาของm24 a/r65กับm24 a/r66 พอจะมีใครพอจะทราบราคาของทั้ง2ตัวนี้บ้างไหมคับ

-65 ราคาอยู่ประมาณ หมื่นกลางๆ
-66 ราคาอยู่ประมาณสองหมื่นต้น-กลางๆ

นี่ราคาประมาณนะครับ อาจจะมีแพงหรือถูกกว่านี้ก็ได้นะ........:coolly-0039::coolly-0039:

ขอบคุณนะคับสําหรับข้อมลู

ขอบคุณนะคับสําหรับข้อมลู

ถ้าสนใจ A/R65 M24 โทรสอบถามผมได้นะครับ ขอขายราคา 16500 ถ้าสนใจยังไงโทรได้ตามลายเซนต์ครับ สภาพแกนแน่นๆ แต่ทดลองขับไม่ได้นะครับ เพราะปหมดแล้ว กระจุย......ราคาลดได้อีกนิดหน่อยนะครับ:coolly-0028::coolly-0028:

.............ราคาพิเศษ................

ขอบคุณคับถ้าสนใจจะติดต่อกลับนะคับ

อยากทราบว่าa/r65 m24กับ t67 ขนาดของตัวไหนใหญ่กว่ากัน