ภาพงาน Meeting CEF-NON 13 ก.พ.2553

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ปล. กล้องป๋าโจ้ แต่ไอจู๊ซถ่าย ยังคงคอนเซปต์เดิม เบลอ และสั่นไหว
ฮ่วยยยย

:coolly-0001: คิคิ...แสดงว่าที่ถ่ายรูปมา ป๋า ไม่ผิดช่ายป่าววะออย มันเป็นเพราะโซฮอลล์ เลยทำให้กล้องมันเบลอ เอิ๊กๆๆ
รอดแล้วโว๊ยยย....คนถ่ายม่ายเกี่ยว เป็นที่กล้องมันถ่ายเบลอเอง อุวะฮ่าๆๆๆๆๆ
:coolly-0028:​
<!-- / message --><!-- sig -->

วันนั้นถ้าจำไม่ผิดรู้สึกว่าจะมากะ ญ คนหนึ่ง และถ้า ญ คนนั้นเป็นแฟน อย่าไปถามคำนี้กับพวกข้างบน เพราะพวกนั้นเค๊าโสด เที่ยวไปทั่ว คนมีแฟนแล้วอย่าไปตามทุกครั้ง บางครั้งพอได้แต่ต้องแอบแฟนไปนะ..:coolly-0041:
ผมเห็นหน้องเค๊ามาคนเดียวนี่นา ที่ใส่แว่นดำตอนกลางคืนอ่ะ

โหหห นี่พี่ต้นตัวจริงป่ะคับ :coolly-0046:

ตัวจริง.. ไม่เชื่อป้องไปพิสูจน์กับพี่อีกซักรอบมั้ย อิอิ

เสาร์นี้นอกรอบซักหน่อยไหมคับลูกเพ่

เหอๆ วันนี้จะกลับบ้านนอกอ่ะจูซ.. ช่วงนี้ต้องกลับบ้านนอกบ่อยหน่อย

หื่นนะเนี่ย หึ หึ

หื่นหน่ะ ต้องคนที่ไฟฟานฟายบ่อยๆคับน้า 55555

อยากไปร่วมกิจกรรมด้วยจัง
แต่ว่าไม่รู้จักใครเลย
กลัวไปแล้วจะเอ๋อแดะ เพราะไม่มีใครรู้จักเราและเราก็ไม่รู้จักใครด้วย
แล้วอย่างนี้จะทำไงดีอ่ะ
เราควรจะอยู่อย่างเดิมดีแล้วใช่ป่ะ

ผมก็เคยมีความรู้กเดียวกัน

ผมมามีมิตติ่งครั้งแรกที่ริมทางด่วนพระราม 2

รู้สึกเหมือนตัวเองอยู่คนเดียวยังไงไม่รุ

พอเข้ามาถึงตัวงาน ก็ยังไม่กล้าคุยกับใคร

แต่ใช้เวลาไม่นานมาก ก็เริ่มคุ้มเคยคุยกันได้ แม้ยังไม่รู้จักใคร

จนมามิตติ้งที่ นนฯ ผมถึงรู้ว่า สังคมนี้เป็นเพื่อน พี่ น้อง หรืออาจจะเป็นรุ่นพ่อ

รุ่นลุง รุ่นอา โอยสารพัดจะบรรยาย มาร่วมกัน จนความรู้สึกในครั้งแรกมันหาย

ไปแล้ว แนะนำครับ มาเถอะครั้งแรกเป็นครู ครั้งสองเด๋วก็รู้เองคับ:coolly-0033:

ผมก็เคยมีความรู้กเดียวกัน

ผมมามีมิตติ่งครั้งแรกที่ริมทางด่วนพระราม 2

รู้สึกเหมือนตัวเองอยู่คนเดียวยังไงไม่รุ

พอเข้ามาถึงตัวงาน ก็ยังไม่กล้าคุยกับใคร

แต่ใช้เวลาไม่นานมาก ก็เริ่มคุ้มเคยคุยกันได้ แม้ยังไม่รู้จักใคร

จนมามิตติ้งที่ นนฯ ผมถึงรู้ว่า สังคมนี้เป็นเพื่อน พี่ น้อง หรืออาจจะเป็นรุ่นพ่อ

รุ่นลุง รุ่นอา โอยสารพัดจะบรรยาย มาร่วมกัน จนความรู้สึกในครั้งแรกมันหาย

ไปแล้ว แนะนำครับ มาเถอะครั้งแรกเป็นครู ครั้งสองเด๋วก็รู้เองคับ:coolly-0033:
ของเมิงมีนอกรอบสายธาร บางแสนอีกนะ
ลืมแล้วเร๊อะ...

Cef ไทย สอนสรีระวิทยาด้วยหรือ 555555

ต้องไปดูหลังบ้าน

สอนการตรวจภายในด้วย 555

(เหมือนหมอสูตินารีเวช 555)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม