ถ้าเจอแบบนี้ คุณจะทำยังไง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31508
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ส่วนใหญ่มักจะมีกลิ่นกาปิด้วยช่ายยยยป่ะ:biggrin: :biggrin: :biggrin: :brick:
กรูไม่เคยดม
เอ๊ะ หรือว่าเมิงคือจอมโจร จอมสอยตามหน้ามหาลัยว่ะ
ชอบดมอ่ะดิ
555++

กรูเจอบ่อย ตามหน้ามหาลัยอ่ะ
หลายสีด้วย...
555 งั้นเวลาเจอรีบเอากล้วยมาวางไว้ที่เบาะ รถเลยป่ะจะได้ตามมาขึ้นรถง่ะ :wink: :wink: :wink:

555 งั้นเวลาเจอรีบเอากล้วยมาวางไว้ที่เบาะ รถเลยป่ะจะได้ตามมาขึ้นรถง่ะ :wink: :wink: :wink:
ยังงัยก้อเลือกไซส์หน่อยแระกัน

กรูไม่เคยดม
เอ๊ะ หรือว่าเมิงคือจอมโจร จอมสอยตามหน้ามหาลัยว่ะ
ชอบดมอ่ะดิ
555++
:biggrin: แม่นแต่สอยมาทั้งตัวนะมะช่ายเอามาแต่ลิงตัวอ่อนนะตัวอ่อน:biggrin: :biggrin:

ลิงที่พระกาฬมีติดคุกด้วยนะครับ หน้ามันอย่างวายร้ายเลย
ที่ลพบุรีก็ใช้กะปินะ พอมันจับไป มันเอาส่วนที่โดนกะปิถูพื้น
จนเลือดอาบเลย ถ้าจับยัดปากมันท่าทางจะโดนเสาไฟตาย
เลยมั้ง

ที่ผมลองคือ เอางูที่ทำจากไม้อ่ะคับ งูเห่าอะ ไป3มุกนี้แหละ เปิดประตูถือไปด้วย มันจะเห็นในระยะ 10 เมตรเลยคับแล้วก็วิ่งขี้แตกเลย 55+

แป๊ป ขอยืมงูหน่อย จะเอาไปแก้แค้นมัน

ดีนะวันนั้น ที่ไปเขาสามมุค มันไม่เข้าใกล้รถป๋มเลย สงสัยแมร่งได้กลิ่นแก๊ส ริว่าเสียงดังซักอย่างเนียแหละ

55555

น่าจะเป็นอย่างแรก :biggrin:

:boss: กาปิครับกาปิแม่งกระเจิงแน่ๆ

ส่วนใหญ่มักจะมีกลิ่นกาปิด้วยช่ายยยยป่ะ:biggrin: :biggrin: :biggrin: :brick:

กรูไม่เคยดม
ชอบดมอ่ะดิ
555++

ยังงัยก้อเลือกไซส์หน่อยแระกัน

:biggrin: แม่นแต่สอยมาทั้งตัวนะมะช่ายเอามาแต่ลิงตัวอ่อนนะตัวอ่อน:biggrin: :biggrin:

คุยเรื่องอะไรกันอะสองคนนี้

แนะนำน้องด้วยจิ

บอร์ดนู้นน.....นะ :dribble: