รบกวนถามเรื่องหม้อน้ำ เครื่อง2jหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ aumvogue
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

aumvogue

Register
เข้าร่วม
14 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือตอนนี้ รถcef ผมลงเครื่อง2jมา แล้วหม้อน้ำเดิมเกิดรั่ว ตอนนี้จะเปลี่ยนไปใช้หม้อน้ำใหม่จะใช้แบบไหนดีครับ รบกวนผู้ที่รู้หน่อยครับ คือ ถ้าจะใช้ของบางมดที่สำเร็จรูปมาแล้วจะดีหรือเปล่า ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ และระหว่างสองหลอดกับหลอดเดียวอันไหนดีกว่ากันครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับคำแนะนำ

ถ้ามีงบของ บางมด ก็โอครับ สองหลอดกับหลอดเดียว ผมว่ายังไงสองหลอดก็ดีกว่า (ความคิดส่วนตัวนะครับ) เพราะมันจุน้ำได้เยอะ แต่รถผมเองยังใช้หม้อน้ำเดิมอยู่เลย ไม่มีกะตังเปลี่ยน

หม้อน้ำมิเนียมของบางมดก็ดีครับสวยดี แนะนำให้ใช้ 2 ช่อง แนะนำให้ลองดูหลายๆร้าน อาจได้ถูกกว่า

ส่วนถ้าใช้หม้อน้ำของเจ มี 2 แบบ 26 นิ้ว กับ 29 แนะนำให้ใช้ 26 นิ้ว หายากหน่อย แพงกว่า แต่ใส่แล้วไม่ต้องตัดคาน เหมือน 29 นิ้ว

อยากรู้ ราคาอ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม