บังเอิญดูแคมฟล๊อค เจอคนดัง อ่ะคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อ่ะ... มีหลักฐาน ว่าน้าอ๊อดก็ไม่แพ้ จารย์ยิ่งศักดิ์..

5555555 เขร้ นี่จารย์ยิ่งยงยอดบัวอ๊อดนิ 5555 ทำ ไป ได้

แต่พี่จู๊ดนี่ก็หน้าเหมือนจารย์ยิ่งศักดิ์ไม่ใช่เรอะ5555

* ถึงว่า พี่จู๊ดหายหน้าหายตาไป ไม่คบค้าสมาคมกับพรรคพวก MSN หนีไปเล่น camสะฟร๊อกนี่เอง ทิ้งเพื่อนทิ้งฝูง :sweet_kiss:

5555555 เขร้ นี่จารย์ยิ่งยงยอดบัวอ๊อดนิ 5555 ทำ ไป ได้

แต่พี่จู๊ดนี่ก็หน้าเหมือนจารย์ยิ่งศักดิ์ไม่ใช่เรอะ5555

* ถึงว่า พี่จู๊ดหายหน้าหายตาไป ไม่คบค้าสมาคมกับพรรคพวก MSN หนีไปเล่น camสะฟร๊อกนี่เอง ทิ้งเพื่อนทิ้งฝูง :sweet_kiss:

จริง ๆ แล้วมันนั่นแหละ

อาจารย์ยิ่งจูซ

จู๊ชแม่งชอบแนวนี้ก็ไม่บอก....

....คำตอบก็คือ..จริงแล้ว จูซมันคุยกะ อาจารย์ยิ่งศักดิ์ ..อะดิ

น้องจูซชงเองโดนเอง เอิ๊กๆ

อ้าวกำแวะเข้ามา ดู
ดันเป็นกระทู้เผาตัวเอง.........อะฮะเอิ้กๆๆๆ^_^

ไฟล์แนบ

58.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 147
ชิบหายยย ....
หนูนึกว่า ไอเม ......
เขร้ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม