ขอบคุณพี่จูซ พี่ตั๋น และทุกๆคนที่ผมโทรหาด้วยนะคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31652
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31652

น้องส้มจี๊ด!!!
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ต้องขอขอบคุณพี่จูซ มากที่ขับรถจากรังสิตกลับมาแวะเพื่อช่วยดูรถให้ว่าเป็นอะไร ทำไมสตาร์ทไม่ติดและให้ยืมกรรไกร และสายไฟที่เสียสละตัดออกมาให้ และขอบคุณพี่ตั๋นมากๆที่ขับรถมาจากคลอง 6 เพื่อมาดูและช่วยจนรถสตาร์ทติดวิ่งกลับบ้านได้ในที่สุด ยังไงก็ขอขอบคุณทุกคำปรึกษาที่ตัวกระผมได้โทรไปถาม ด้วยนะคับว่าต้องทำยังไง และที่สำคัญเลย ขอบคุณยามของ หมู่บ้าน
ชวนชื่นพาเลส เป็นอย่างสูง ที่มีอุปกรณ์ทุกอย่างให้ยืม

:biggrin: ขอขอบคุณคร้าบบบบบบ:biggrin:

เมิงล่ะ น้องหมีไม่เคยโทรหากรูเลย...555++
โทรมาจะเอาแต่อย่างอื่น....:augenrollen: :augenrollen:

เอาว่ารถวิ่งได้ก็ดีใจด้วยนะน้อง ...จายเย็น ๆ ค่อย ๆ ทำรถไป:biggrin:

ประทับใจแทนด้วยเลยครับ เซฟไทยมิตรภาพยิ่งใหญ่จิง ๆ :smile:

ยินดีด้วยที่ไม่ต้องลากกลับ
555++
ตกลงมันเป็นที่อะไรว่ะ

เป็นที่น้ำมันแก๊ซโซฮอล

ฟิวแม่งหลวม อ่ะพี่ ดึงออกมาใส่กลับไปใหม่ ติดเครื่องได้เฉยเลย งง เลย แต่คิดว่าจะมีปัญหาอื่นอีกอ่ะล่ะ เด๋ววันจันทร์จะเอารถไปอู่

ฟิวแม่งหลวม อ่ะพี่ ดึงออกมาใส่กลับไปใหม่ ติดเครื่องได้เฉยเลย งง เลย แต่คิดว่าจะมีปัญหาอื่นอีกอ่ะล่ะ เด๋ววันจันทร์จะเอารถไปอู่

ลองเช็คสายไฟดูนะ

ไฟล์แนบ

25.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 114
พี่ตั๋นเลี้ยงหรอ พี่เลี้ยงหมีไป 555+ จัดไปพี่เมื่อไหร่ดี

จัดเลยๆๆ กะลังเซง เบื่อ ที่ไหนวันไหนดี แต่มีข้อแม้คือ พวกพี่ๆเลี้ยงนะ 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม