• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เค้าใช้อะไรซักพรม5ชิ้นกัน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311050
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311050

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผงซักฟอกหรือ น้ำยาอย่างอื่นกัน:coolly-0003:

ผงซักฟอก:coolly-0033:

ผงซักฟอกผสมกับน้ำใช้ผงซักฟอกอย่าเยอะมากนะครับเดี๋ยวซักออกไม่หมด
แช่พรมไว้ซัก 10 นาที แล้วใช้แปรงซักผ้าขนแปรงอ่อนๆหน่อยค่อยๆแปรง
แล้วซักน้ำเปล่าซัก 2-3 รอบ ตากแดดจัดๆ สะอาด หอม เหมือนใหม่เลยครับ

ผงซักฟอกผสมกับน้ำใช้ผงซักฟอกอย่าเยอะมากนะครับเดี๋ยวซักออกไม่หมด
แช่พรมไว้ซัก 10 นาที แล้วใช้แปรงซักผ้าขนแปรงอ่อนๆหน่อยค่อยๆแปรง
แล้วซักน้ำเปล่าซัก 2-3 รอบ ตากแดดจัดๆ สะอาด หอม เหมือนใหม่เลยครับ
มาซักให้บ้างดิจ๊อด

ฝืนเก่าทิ้งไว้ 3 ปีละ ขี้เกียจซัก:coolly-0027:

ของผมใช้ผงซักฟอกลงก่อนครับพอซักเสร็จก็เอาแชมพูลงต่ออีกทีครับ
มันจัทำให้นุ้มกว่าเดิมครับ

ฝืนเก่าทิ้งไว้ 3 ปีละ ขี้เกียจซัก:coolly-0027:

ได้ครับพี่แลกกับพาไปนั่งรถเล่นสัก 2-3 รอบแล้วกันพี่เล็ก อิอิอิ

ได้ครับพี่แลกกับพาไปนั่งรถเล่นสัก 2-3 รอบแล้วกันพี่เล็ก อิอิอิ
ซักให้กรูด้วยเด่ะ เด๋วไร๊ท์หนังโป๊วให้ไปชะเว่า

ซักเองก็ออกจะบ่อย ทีกางเกงในเมียยังซักให้ได้เลย ภาษาอะไรกะพรม ทำไมจะซักเองไม่ได้:coolly-0028::coolly-0028:

ซักเองก็ออกจะบ่อย ทีกางเกงในเมียยังซักให้ได้เลย ภาษาอะไรกะพรม ทำไมจะซักเองไม่ได้:coolly-0028::coolly-0028:

จริงเหรอพี่เล็ก 555555:coolly-0028::coolly-0028:

จะให้ดีต้องมีน้ำยาปรับผ้านุ่ม แช่ไว้สักพักก็แจ๋วนะ..อิอิ..

ใช้เมียซัก

555555555 ฮากันเข้า ผมก็คนรักเมียนะ แต่ก็ใช้เมียซัก อิอิ

:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

ตรูไม่น่าโพสเลย กลายเป็นกระทู้ไร้สาระไปอีกแระ

ขออภัย จขกท ครับ

ผมว่าทิ้งเลยดีก่าท่านเล็ก 3 ปีละ (ล้อเล่นๆ) 555
พรมตรงรุ่นสยามนิสสันเลยนะ เบิกห้างเชียวนะ หายากนะครับ

CefThai จะมีกันสักกี่คัน:coolly-0010:
รถไม่แรงครับจ๊อด
555555555 ฮากันเข้า ผมก็คนรักเมียนะ แต่ก็ใช้เมียซัก อิอิ
ผมยังไม่มีเมีย ไม่มีคนซักให้ง่ะ :coolly-0028:
จริงเหรอพี่เล็ก 555555:coolly-0028::coolly-0028:
ไอ้ 1012 เนี่ยชอบเอาตนเองเป็นบรรทัดฐาน สงสัยเก็บกดมาจากที่บ้าน:coolly-0014::coolly-0021::coolly-0016::coolly-0012::coolly-0004:

แก้ไขล่าสุด:
เวลาตากอย่าให้พรมงอ เพราะหนังข้างหลังมันจะแตก

เวลาตากอย่าให้พรมงอ เพราะหนังข้างหลังมันจะแตก
อืม เข้าใจละ เพราะเห็นบางอันด้านหลังแตกลาย
สรุปว่า ใช้ผงซักฟอก ซัก ล้างน้ำแล้ว แช่น้ำยาปรับผ้านุ่ม แล้วล้างออก ตากแดดวางบนพื้นเรียบๆ หนังข้างหลังจะได้ไม่แตก

อืม เข้าใจละ เพราะเห็นบางอันด้านหลังแตกลาย
สรุปว่า ใช้ผงซักฟอก ซัก ล้างน้ำแล้ว แช่น้ำยาปรับผ้านุ่ม แล้วล้างออก ตากแดดวางบนพื้นเรียบๆ หนังข้างหลังจะได้ไม่แตก
เรื่องแตกลายงา เรื่องเล็กครับ อย่าไปซี่เรียส ไปถาม323ดูครับ :coolly-0040:เมียทั้งท้องลาย ขาแตกลายงา หย่อนยานทุกส่วน:coolly-0007: เขาก็ยังรักกันดีนะครับ
เรื่องแค่นี้มันไม่ใช่อุปสรรคหรอกครับ:coolly-0028::coolly-0028:

เรื่องแตกลายงา เรื่องเล็กครับ อย่าไปซี่เรียส ไปถาม323ดูครับ :coolly-0040:เมียทั้งท้องลาย ขาแตกลายงา หย่อนยานทุกส่วน:coolly-0007: เขาก็ยังรักกันดีนะครับ
เรื่องแค่นี้มันไม่ใช่อุปสรรคหรอกครับ:coolly-0028::coolly-0028:

พี่เล็กเป็นคนน่ารักมากครับ