ชวนไปงาน 4 ปี ภูเก็ตและระแวกใกล้เคียง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31630
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จัดภูเก็ตด้วยก็ดีเลยเพ่ๆๆๆ:redface:

เอ้า..พรรคพวกที่อยู่ไกล้เคียงว่าไงครับมีไครสนใจมั้ง:byebye:

ถ้าขับรถกันมา ก็ขอให้ เดินทางมาโดยสวัสดิภาพนะค่ะ พี่ๆ .

แล้วถ้ามาแล้วต้องค้าง อย่างไร แจ้งบอกล่วงหน้าก็ดี

เด๋วให้พี่ๆ ทางนี้ หาที่พัก ไว้ให้ค่ะ ...... :biggrin: :redface:

• กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าขับรถกันมา ก็ขอให้ เดินทางมาโดยสวัสดิภาพนะค่ะ พี่ๆ .

แล้วถ้ามาแล้วต้องค้าง อย่างไร แจ้งบอกล่วงหน้าก็ดี

เด๋วให้พี่ๆ ทางนี้ หาที่พัก ไว้ให้ค่ะ ...... :biggrin: :redface:

หน้าตาดี จิดใจยังงามอีก ต้องขอบคุณแทนพี่น้อง ภูเก็ตด้วยนะครับ:tongue:

:tongue: วันจันทร์ที่ 27 สิงหาคม 2550
เจ๊ จะเดินทางลงไปที่ จ.พังงา
ใครอยู่แถวนั้น มารับรองเจ๊ ด้วยโว๊ยยย....
ยังไม่รู้เลยนะว่า พักที่ โรงแรมอะไร ฮ่าฮ่าฮ่า...
แล้วค่อยโทรคุยกันวันจันทร์แระกันวะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม