วิจาร์ณหน่อยดิดำกะทองสีไหนสวยกว่ากัน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31032
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่ได้เข้ามานาน ...สี ทอง หรือดำ ก็หล่อ กันไป...แต่ว่า ใครอ่ะ คิ้วต่ำ กรูงง

เจ้าของกระทู้นี่โรคจิตรจิงๆ ไม่มีไรทำ
ก็มาตั้งกระทู้ดูผู้ชายเข้ามาตอบแล้ว
สำเร็จความใคร่...เฮ้อ...ชีวิตกระเทยเฒ่า

เจ้าของกระทู้นี่โรคจิตรจิงๆ ไม่มีไรทำ
ก็มาตั้งกระทู้ดูผู้ชายเข้ามาตอบแล้ว
สำเร็จความใคร่...เฮ้อ...ชีวิตกระเทยเฒ่า
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกหัวเราะเฉยๆคงไม่ผิดนะ555+

555555555 ก๊ากกกกกกกกกกจริงว่ะ

ก้ากกกกกกกกกกก

• กระทู้ ผู้เขียน
ไอ้แสดไอ้เป็ดนรก ไอ้เป็ดปักกิ่ง ไอ้เป็นไม่มีสัญชาติ ไอ้ๆๆๆๆๆๆเป็ดเจี้ย

ไอ้แสดไอ้เป็ดนรก ไอ้เป็ดปักกิ่ง ไอ้เป็นไม่มีสัญชาติ ไอ้ๆๆๆๆๆๆเป็ดเจี้ย
นั่น..พอจับได้ก็ออกมาวี๊ดว๊ายโวยวาย
ใหญ่เลย ดู นี่แหละ พฤติกรรมเกย์เปลี่ยว

ไฟล์แนบ

79.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94
  • กระทู้ ผู้เขียน
แม่งกระทู้ล้อกรูกลายเป้กระทู้พวกแอบจิต สุขุมวิทมาคุยกัน

แหล่มเลย สีแดงใช่ป่ะ ฮุฮุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม