วิจาร์ณหน่อยดิดำกะทองสีไหนสวยกว่ากัน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31032
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อะไรของเมิงเนี่ยอีเก้น... ทำเป็นสร้างจิตนาการให้คนอื่นแล้วตัวเองก็ได้อารมณ์เบ็ดตูดตัวเอง..จังไรแท้นะอีห่านี่

อ้อหืม ถ้ามันไม่ได้ทำอยู่มันจะคิดออกได้ไม๊เนี่ย..ไอ้เรื่องจังไรแบบนี้
เฮ้อ..ตลาดหุ้นไทยซบเซาเพราะโบร๊กเกอร์อย่างมึงนี่แหละ
วันๆดีแต่ไปให้ยามลานจอดรถมันตอกดาก...เฮ้อ..

ทอง.................

ดำดีก่าพี่

ยังมาเชียร์สีดำเหมือนเดิม

ป.ล. นึกถึงรถพี่ติไว้ พี่ติรถสวย จนตอนนี้ผมยังชอบอยู่เลยอะ

• กระทู้ ผู้เขียน
กรูทำทอง4ล้อและรถสว่างขึ้นเยอะเลยสวยดีว่ะ
ถ้าใครเคยเห็นรถแล้วใส่ล้อดำอยุ่จะรู้ว่าแม่งปลาล้ามาก

เห็นด้วยสนับสนุนครับต้องล้อทอง

ไฟล์แนบ

49.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
กรูทำทอง4ล้อและรถสว่างขึ้นเยอะเลยสวยดีว่ะ
ถ้าใครเคยเห็นรถแล้วใส่ล้อดำอยุ่จะรู้ว่าแม่งปลาล้ามาก

น่ะ แล้วจะมาตั้งกระทู้ถามทำไม พี่กอล์ฟเป็นไรมากปะเนี่ย

ถามความเห้นเฉยๆอ่ะทำไมมีปัญหา เอ็งน่ะเตรียมตัวไว้เหอะมีทติ้งอ่ะ ล็อคคอเลยกรุน่ะ

สว่างกว่าหัวคนขับไม๊พี่

อ้าว พี่ต่อมาว่าผมไมเนี้ยะ เดี๋ยวบั๊ดจับเหล้ากรอกปากเลยนิ

แต่ว่าพี่กอล์ฟอะ โรคจิตว่ะ มีคำตอบอยู่แล้วจะมาถามทำไม พวกคนแก่หัวดื้อ

ห้วย

เสร้จและ4ล้อ ชอบมากกว่าสีดำว่ะสำหรับตู
ขอบคุณทุกความคิดเห็นแต่ ความเห้นผมเป็นใหญ่คราบ เอิ๊กๆ
ถามไปงั้น

ไฟล์แนบ

75.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
อ้าว พี่ต่อมาว่าผมไมเนี้ยะ เดี๋ยวบั๊ดจับเหล้ากรอกปากเลยนิ

แต่ว่าพี่กอล์ฟอะ โรคจิตว่ะ มีคำตอบอยู่แล้วจะมาถามทำไม พวกคนแก่หัวดื้อ

ห้วย

พี่น้องเเชมป์ค้าบบบ!!
พี่ว่าพี่กอล์ฟค้าบบบ
ดุเจงๆๆ:augenrollen:

เสร้จและ4ล้อ ชอบมากกว่าสีดำว่ะสำหรับตู
ขอบคุณทุกความคิดเห็นแต่ ความเห้นผมเป็นใหญ่คราบ เอิ๊กๆ
ถามไปงั้น

เด๋อ

555555555555

เรื่องของกู

ถามไปงั้น

เฉิ่ม......

(เอาให้เสียเซ๊วฟ์555)

ไม่มีเสียself ครับ ชอบใครจะว่าไงป๋มก็ชอบสีนี้ เสียใจด้วยนะโว๊ย เฮ่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม