วิจาร์ณหน่อยดิดำกะทองสีไหนสวยกว่ากัน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31032
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31032

GoLfCeF LeGo
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ล้อจริงแล้วไม่ทันแล้วแหละทำสีทองไป2ล้อหลังและแต่รู้สึกว่าสวยกว่าสีดำนะ
ว่าไงกันบ้างขอความคิดเห็นหน่อยดิ นะจ๊ะ

ไฟล์แนบ

47.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 383
    38.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 392

เอ่อเว่ยมือถือกรูชัดดีเหมือนกันนะเนี่ย

ดำ เหมาะกว่า

ชอบสีทองสวยกว่า.. ว่าแต่พี่มือถือตัวไหนอ่ะ ชัดโคตรๆ

ก้ที่ใช้อยู่นั่นแหละเพิ่งรู้ว่าชัดว่ะถ่ายออกมา

ก็หลังทอง หน้าดำไปเลยแหวกแนวดี

ฝั่งซ้ายใส่สีดำหน้าทองหลัง

ฝั่งขวาใส่หน้าทองหลังดำ

ผมว่าดีนะ เหมาะกับพี่แล้วแหละ

เหอ ๆ ๆ :sweet_kiss: :sweet_kiss:

เหอ ๆ ๆ :sweet_kiss: :sweet_kiss:

เอาไขควงมั๊ย จริงๆขับรถไปเอาไขควงปักหลังไปถ้าจะดีมึงอ่ะ

ปีกทอง สมองเพรช

สีทอง สวยดี ดูใหม่

สีดำ จะดูล้อเก่า

แต่ผมเคยทำสีทอง ก็สวยนะ แต่ต้องทองสว่าง ๆ แต่สีสเปย์มันไม่มี ต้องพ่น ด้วยสีกา

ผมว่าดำดูดีกว่านะ...

ชอบสีทองสวยกว่า.. ว่าแต่พี่มือถือตัวไหนอ่ะ ชัดโคตรๆ

ความเห็นของไอ้คนล้างตูดจากข้างหลัง
อย่าไปนับเลยน้ากอฟ...

เห็นด้วยกับพี่เก้น ผมว่าสีดำขอบเงินมันเข้ากับสีเขียวทหารมากมาย จริงๆนะ มันดูหรูแบบดุๆ + retro นิดๆ

อ้อ อีกอย่าง รีบไปใส่กาบข้าง Tbo ด้วยเด้อ รถพี่กอล์ฟจะแหล่มมากมาย

เห็นจริงๆแล้วจะบอกว่าแม่งล้อตอนเป้นสีดำไม่เด่นเลย มันดูกลืนๆกับรถไงไม่รู้ พอสีทองปุ๊ปมันเด่นว่ะ สวยกว่าสีดำอีกถ้าใครเคยเห็นตอนใส่จะรู้อ่ะ ไม่รู้โว๊ยทำสีทองนี่แหละแค่อยากรู้ความคิดแค่นั้นแหละ ใครจะห้ามกรูได้ เอ่อ
แล้วพอสีทองปุ๊ปล้อดูมีมิติลึกเข้าไปอีก

เห็นด้วยกับพี่เก้น ผมว่าสีดำขอบเงินมันเข้ากับสีเขียวทหารมากมาย จริงๆนะ มันดูหรูแบบดุๆ + retro นิดๆ

อื มพี่มองว่ามันดูทึมไปหน่อย ว่าแต่ทำแบบที่เบียร์มันบอกก็ดีนะ55

คิดเหมือนกันเลย คนแปลกต้องใส่แปลกๆดิน้า
ว่าแต่อยากเห็นล้อเกวียนใหม่ผมปะอย่างโหด อิอิอิ

ความเห็นของไอ้คนล้างตูดจากข้างหลัง

อย่าไปนับเลยน้ากอฟ...

ถุ๊ยยย..อีแอบพวกนี้นี้นิสียไม่เคยเปลี่ยน เที่ยวไปเลียตูดไปทั่ว ว่าแต่ที่ส้วมซึมล้างจากด้านหน้าเนี่ยเมิงคงชินนะที่เล่นกะดอ..555

สีดำออกแนวRetro...

สีทองออกแนวหรูหรา ดูดีมีสกุล...

สีดำพี่กอล์ฟ สีดำสวยกว่าสีทองมันเก่อ
รถเขียวล้อดำขอบเงินมันตัดกัน..เกิด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม