สังคมกล่าวหา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31324
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จาก Subject mail บริษัท
"ประกาศ เปิดทำการปกติวันจันทร์ที่ 20 สิงหาคม 2550"

ฮืออออออออออออออ
เห็นมั้ยครับ AIS ขยัน ชาวบ้านเค้าหยุดกัน แต่เราไม่หยุด ฮือออออออออออออ

ต้องฟ้อง ทักษิณ

ดุจริงๆนะ ใครไปคลุกข้าวกับทองหยิบทองหยอดให้กินวะเนี่ย ปากจัดจริงๆ
โจ๊ก สัด ไปว่าแก พวกมึงทำมัยต้องลุม
รังแกเจ๊แนนวะ มึงอย่าดูแต่ภายนอกเดะวะ
ข้างนอกเค้าอาจจะเป็นผู้ชายแต่ข้างใน
อย่าลืมเดะ เค้าเป็นหญิงนะ...

• กระทู้ ผู้เขียน
โจ๊ก สัด ไปว่าแก พวกมึงทำมัยต้องลุม
รังแกเจ๊แนนวะ มึงอย่าดูแต่ภายนอกเดะวะ
ข้างนอกเค้าอาจจะเป็นผู้ชายแต่ข้างใน

กระเทยรุมกรู ไม่ว่าอะไรถือว่าเป็นเพศที่สามก็แล้วกัน

กระเทยรุมกรู ไม่ว่าอะไรถือว่าเป็นเพศที่สามก็แล้วกัน
แถไปเรื่อย..เจ๊แนน ถามจิง ขอบดาก
นี่มีรอยไหม้มั๊ย แรดอย่างนี้คงโดนเสียดสี
ไม่ใช่น้อยนะเนี่ย...เอ้า สู้ต่อไป

แถไปเรื่อย..เจ๊แนน ถามจิง ขอบดาก
นี่มีรอยไหม้มั๊ย แรดอย่างนี้คงโดนเสียดสี
ไม่ใช่น้อยนะเนี่ย...เอ้า สู้ต่อไป
เจ๊แนน เบิร์นดากก๊ากกกกกกกกกกกกกกก

ผมว่าพี่แนนเค้าตั้งกระทู้

เพื่อว่าไม่อยากให้สังคมประนามเค้าว่าเป็นเกย์นะครับ

อันนี้พอเป็นแบบนี้แล้วพวกเราก็น่าจะให้ความเป็นธรรมกับเค้านะครับ

ด้วยการโหวตหรือลงประชามติกันว่า

พี่แนนเป็นเกย์หรือป่าว หรือว่าเหมือน

ลงประชามติได้แค่ 2 ช่องเท่านั้นนะครับ

ว่า เป็น , ไม่เป็น

พร้อมเหตุผลนะครับ

เพื่อความยุติธรรมให้กับสังคมและพี่แนน
เหมือนกระทู้โหวตขี้แล้วล้างตูดทางไหนอ่ะเหรอ

ท่าทางจะชำนาญมากเลยนะเมิงเรื่องพวกเนี่ย..ไม่ตูดกะดากไม่ดากก็ขี้ สมองพวกเมิงนี้ เอาไว้ใส่ขี้เลือยยังดูมีประโยชน์กว่าอีก ..เอ๊า สู้ต่อไปเพื่อ ความหญิงของเมิงต่อไปนะ

ท่าทางจะชำนาญมากเลยนะเมิงเรื่องพวกเนี่ย..ไม่ตูดกะดากไม่ดากก็ขี้ สมองพวกเมิงนี้ เอาไว้ใส่ขี้เลือยยังดูมีประโยชน์กว่าอีก ..เอ๊า สู้ต่อไปเพื่อ ความหญิงของเมิงต่อไปนะ
......................
....................................

ไฟล์แนบ

7.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65

ไฟล์แนบ

14.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61

ไฟล์แนบ

49.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64

ไฟล์แนบ

64.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
แถไปเรื่อย..ดูเอาเองคับ รูปไหนเกย์

ไฟล์แนบ

16 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม