• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามเรื่องเครื่อง J.BO ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31984
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31984

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
27 มีนาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามเรื่องเครื่อง J.BO ครับ ถามต่อครับ

1 จะเปลี่ยนหัวเทียนครับอยากใช้แบบดีๆหน่อยราคาประมาณเท่าไรครับ หรือที่นิยมใช้แบบไหนครับ ซื้อได้ที่ไหนครับ
2 เครื่อง1J.Bo ใส่ฝา2J.BO ได้มั้ยครับเครื่องเดิมๆครับ
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0043:

แก้ไขล่าสุด:

1 จะเปลี่ยนหัวเทียนครับอยากใช้แบบดีๆหน่อยราคาประมาณเท่าไรครับ หรือที่นิยมใช้แบบไหนครับ ซื้อได้ที่ไหนครับ

-เห็นเค้าว่า อิเรเดี่ยมดีครับ ลองดูเลย หาดูได้ในเวบนี่หล่ะครับราคาประมาณ450/หัว ครับ

2 เครื่อง1J.Bo ใส่ฝา2J.BO ได้มั้ยครับเครื่องเดิมๆครับ

-ใส่ได้มั้งครับ แต่ไม่แรงขึ้น ฝา1เจ ดีกว่าครับ 2เจ เค้ายังไปใส่ฝา1เจกันเลยครับ เพราะไอดี1เจ ใหญ่กว่าครับ.....

ปล.แต่ถ้าอยากได้ฝา2เจ เอาฝา1เจ มาแลกก่ะผมก้อได้นะค๊าบ...เพิ่มส่วนต่างให้หน่อย.....
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ขอบคุงครับ

ถ้าไม่ได้โมไรมากมาย ผมว่า ของเดิมแระดีสุดแระ

เพราะผมเคยใช้ เบอร์9 แล้วไม่ค่อยwork อ่ะ

ถ้าไม่ได้โมไรมากมาย ผมว่า ของเดิมแระดีสุดแระ

เพราะผมเคยใช้ เบอร์9 แล้วไม่ค่อยwork อ่ะ

ใส่ทำไมเบอร์9 เบอร์5เด่ะประหยัดไฟด้วยนะ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กำ

ไปซื่อมาใส่แล้วครับอิเรเดี่ยม แต่รถผมมันแปลก
ติดเครื่องไว้พักนึ่ง เร่งๆเครื่องดูมีน้ำออกมาทางท่อด้วยครับ
เลยเช็คน้ำมันเครื่องดูมีฟองอากาศเล็กๆด้วย มันปกติรึเปล่าครับ
รบกวนด้วยครับ

ไปซื่อมาใส่แล้วครับอิเรเดี่ยม แต่รถผมมันแปลก
ติดเครื่องไว้พักนึ่ง เร่งๆเครื่องดูมีน้ำออกมาทางท่อด้วยครับ
เลยเช็คน้ำมันเครื่องดูมีฟองอากาศเล็กๆด้วย มันปกติรึเปล่าครับ
รบกวนด้วยครับ

ที่ว่ามีน้ำออกปลายท่ออ่ะ ตอนเช้า ติดเครื่องแล้วมีน้ำหยดใช่ป่ะครับ ถ้าใช่ ปกติดีครับ ถือว่าเผาไหม้สมบูรณ์ครับ แต่ถ้าเครื่องร้อนๆแล้วหยด อีกเรื่องนึงครับ.........:coolly-0002::coolly-0002:

ผมว่าฝามีปัญหาแล้วหล่ะครับ

กำ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม