**********ภาพจากสนามขอนแก่น ชุด 1***********

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

402 พอดีครับ ที่หนามบินน้ำพอง
ซัดกันได้เต็มๆ ระยะเบรคเหลือๆ รันเวย์ยาวมากๆ
ส่วนรถ200คนขับชื่อพี่เจมส์ครับ...

เจมส์ เรืองศักดิ์ รอบชูศักดิ์ อะนะที่ร้องเพลง ข้าวมันไก่อะเหรอ เล่นรถแรงกะเค้าด้วยเหรอเนี่ย 5555555

..............d;pwipitpiv;dfmv;

รถสวย ๆ ทั้งนั้น โดยเฉพาะ Rx7 น่าโดนมั่ก ๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
รถสวย ๆ ทั้งนั้น โดยเฉพาะ Rx7 น่าโดนมั่ก ๆ

ช่ายคับ RXน่าโดนมากๆ
แต่วันนั้นเครื่องกระจายไปแร๊ว...ไฟลุกท่วมเลย
ไม่สามารถนำรูปมาลงได้คับ..เกรงใจเจ้าของง่ะ
เงินล้านหายแว๊บในพริบตา..:cry: :cry:

......เซฟสีเขียว...ยูราสแม็กขาว ผมเคยเห็นทำอยู่แถวๆอ่างทองถ้าจำไม่ผิด...เครื่อง เจโบ.....

ช่ายคับ RXน่าโดนมากๆ
แต่วันนั้นเครื่องกระจายไปแร๊ว...ไฟลุกท่วมเลย
ไม่สามารถนำรูปมาลงได้คับ..เกรงใจเจ้าของง่ะ
เงินล้านหายแว๊บในพริบตา..:cry: :cry:

"ที่สุดของเครื่องเทอร์โบ คือ พัง" ยืมคำพูดมาจากผู้ใหญ่ในวงการหน่อยนะคราบ

มีรูปรถเราด้วยหรอนี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม